Hạng C
30/3/14
747
346
63
Vũng Tàu
theo em đoán thì khả năng là bị lỗi : chuyển hướng không có tín hiệu đèn . Bọn XXX mà đứng giữa con lươn để bắt xe ô tô thì chỉ có ( chuyển hướng không có tín hiệu đèn + sai làn ) . Không biết có đúng không nữa ??? Có bác nào chủ xe bị bắt trên vào trả lời dùm em cái :p

Tập Lái
13/3/14
21
1
3
Đã tìm dc con gái thất lac. Cám ơn bác Situ

Hạng B2
23/1/14
323
494
63
Chào bác Oser ! tôi cũng đang tự hỏi làm sao bác có được tấm hình này, vui quá. Còn tôi chụp tại Sa pa kỷ niệm 100 năm. Giờ thì tôi sẽ theo bác cho có mẹ có con he he.

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Chổ này em cũng thấy xxx bắt hoài mà cũng chả biết lỗi gì cả

Hạng B2
11/10/09
445
273
63
34
HCM
Tất cả đều phỏng đoán mà bác.
Bắt đầu từ giây 28 thì cả 2 xe vào làn giữa, đây là khoảng chân cầu phía ngã 4--> xxx tính còn trên cầu. Khu này lỗi xxx hay bắt là "chuyển làn trên cầu" như bác Koviet đã bị hốt.

Dự thôi nhé :3dquaytay:. Mà nghe giọng bác chủ và bạn đi cùng cũng chửi loạn nhỉ, kakaka.
Em mới xem clip này hôm nay. Để học hỏi rút kinh nhiệm nên xem cũng vài lần tua lại. Nếu bắt xe đen thì thực sự cũng chưa hiểu lý do gì vì khi xe đen đi dưới cầu, chuyển làn dần sang lane trái thì vạch kẻ là vach đứt, ko vi phạm. Tuy nhiên ko rõ có bật xi nhan chuyển làn hay không (có thể bị lỗi này). Khi chuyển làn từ trái sang làn giữa thì cũng ngay sau vạch/biển hướng dẫn làn đường, tuy nhiên có thể lỗi chuyển làn đường nguy hiểm (ngay trước đầu xe du lịch đỏ) và em không rõ có xi nhan chuyển làn hay ko

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/1/14
323
494
63
Em mới xem clip này hôm nay. Để học hỏi rút kinh nhiệm nên xem cũng vài lần tua lại. Nếu bắt xe đen thì thực sự cũng chưa hiểu lý do gì vì khi xe đen đi dưới cầu, chuyển làn dần sang lane trái thì vạch kẻ là vach đứt, ko vi phạm. Tuy nhiên ko rõ có bật xi nhan chuyển làn hay không (có thể bị lỗi này). Khi chuyển làn từ trái sang làn giữa thì cũng ngay sau vạch/biển hướng dẫn làn đường, tuy nhiên có thể lỗi chuyển làn đường nguy hiểm (ngay trước đầu xe du lịch đỏ) và em không rõ có xi nhan chuyển làn hay ko
Tôi cũng đồng ý với bác chỉ còn lỗi chuyển làn không mở xi nhan thôi, còn lỗi chuyển làn nguy hiểm ngay trước đầu xe du lịch đỏ thì không có, vì khi xe đen chuyển làn thì đồng thời xe taxi 7 chỗ đi sau nó chuyển làn theo ( xe này mới là xe chạy trước xe du lịch đỏ ). Trên diễn đàn này đã có nhiều bác cảnh báo về những trò ăn bẩn của đám xxx ở chỗ này, vì thế cho nên tôi mới chú ý vậy.

Chỉnh sửa cuối: