Luật Giao Thông XXX bắt lỗi gì???

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Bác biết mình chạy đúng thì sợ đếch gì chúng nó mà hên với xui hả bác. Cứ để chúng nó làm nhiệm vụ đi, đụng đến mình thì quăng xương cá ra cho nó nhai :3dcuoi:.

Em đi QL1 hướng về CT, ngay dưới chân cầu vượt HL2 gặp mấy anh đứng lụm tiền 2b như cơm bữa. Lũ 2b thì chạy có xem biển báo méo gì, cái biển phân làn ngay trên đầu cho phép cả 2 làn 2b mà em nào vào thấy phản ứng cũng như bác: "XUI"

Hạng C
11/10/15
761
674
93
Bác biết mình chạy đúng thì sợ đếch gì chúng nó mà hên với xui hả bác. Cứ để chúng nó làm nhiệm vụ đi, đụng đến mình thì quăng xương cá ra cho nó nhai :3dcuoi:.

Em đi QL1 hướng về CT, ngay dưới chân cầu vượt HL2 gặp mấy anh đứng lụm tiền 2b như cơm bữa. Lũ 2b thì chạy có xem biển báo méo gì, cái biển phân làn ngay trên đầu cho phép cả 2 làn 2b mà em nào vào thấy phản ứng cũng như bác: "XUI"
Vậy nên mới hỏi lại các bác cho chắc ăn. Nếu chắc chắn là xxx sai thì mình chiến thôi ;)

Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
cscd muốn xử lý phải mang về c.a phường gần nhất để xử phạt chứ nếu ko có kế hoạch tuần tra chung vs giao thông thì ko thể nào xuất biên bản dc
Thẩm quyền CSCĐ khá nhiều đó anh "Khoản 3 điều 70 NĐ46" !

• Like
Reactions: bossthang