Hạng D
4/9/06
2.278
21.819
113
Cả 2 lý do đều đúng :D
Cái thứ 3 là: THẰNG NÀY KHÔNG XƠI ĐƯỢC - CÁC ĐỒNG CHÍ LƯU Ý THẤY NÓ ĐỪNG GỌI CHI ĐỂ TỐN THỜI GIAN & MẤT DOANH THU
:3dcuoi:

Cái thứ tư: gọi qcbx hỗ trợ khi gặp thằng này....:3dcuoi:

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Cái thứ tư: gọi qcbx hỗ trợ khi gặp thằng này....:3dcuoi:
Em xuống nói chuyện rất vui vẻ nên hy vọng ko gặp quần chíp hehe.

Em thường xuyên bị gọi vào vì lỗi chuyển làn trên cầu vượt bình phước.
Nhiều khi cứ bị gọi hoài nên cũng bực mình mặc dù xuống nói chuyện thì vẫn được đi.

Hạng B2
15/5/14
249
163
43
32
Em xuống nói chuyện rất vui vẻ nên hy vọng ko gặp quần chíp hehe.

Em thường xuyên bị gọi vào vì lỗi chuyển làn trên cầu vượt bình phước.
Nhiều khi cứ bị gọi hoài nên cũng bực mình mặc dù xuống nói chuyện thì vẫn được đi.
cty mình có 1 ông bị xxx bắt lỗi chuyển làn trên cầu, ông đút 1tr rồi đi, mình bảo nó bắt láo, vì cầu có nhiều làn xe, chỉ cấm vượt trên cầu hẹp chứ k có lỗi cấm chuyển làn trên cầu, thế mà ông cứ khăng khăng cãi là nó bắt đúng, vì chuyển làn trên cầu gây nguy hiểm cho xe khác, còn bảo mình về xem lại luật, mình đến chịu k nói thêm nữa :3dkhoc:

• Like
Reactions: bt_mis and DemiGod
Hạng B2
27/5/09
489
4.205
93
Nơi ấy bình yên !!!
cty mình có 1 ông bị xxx bắt lỗi chuyển làn trên cầu, ông đút 1tr rồi đi, mình bảo nó bắt láo, vì cầu có nhiều làn xe, chỉ cấm vượt trên cầu hẹp chứ k có lỗi cấm chuyển làn trên cầu, thế mà ông cứ khăng khăng cãi là nó bắt đúng, vì chuyển làn trên cầu gây nguy hiểm cho xe khác, còn bảo mình về xem lại luật, mình đến chịu k nói thêm nữa :3dkhoc:

Lò bánh mì

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Nhìu khi làm bộ cuối xuống ghi ghi chép chép để che dấu bộ mặt nhục như cá nục sau khi hù dọa mà ko thu dc bánh mì đó mà :p
Ghi thiệt đó bác à, lúc e coi thì có 4-5 biển bị ghi trước em rồi.

Hạng B2
19/11/14
160
95
28
41
có thể máy anh thực tập, rèn để biết binh pháp tiếp dân sau này

• Like
Reactions: bt_mis