Hạng B1
27/3/07
77
21
8
RE: Ý tưởng điên: Gọt mái M3 hoặc M6 thành mui trần

Bác này chắc xem MTV nhiều, có mục Chooper nó độ xe như điên:)

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Mục đó trong MTV là mục hay đấy các bác nhỉ

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: kidnln

trời nói như bác thì em nghĩ cái thế giới này loạn lạc cả lên, và em cũng chưa thấy ông nào làm thế cả, thứ nhất phí xe thứ hai là xe sẽ xấu, cái form 4 cửa mà bây giờ bác làm mui trần thì bắt buôc phải làm 2 cửa mà, mà nếu làm 2 cửa thì cái cột giữa 2 của phải bỏ đi, nhưng mà bỏ đi rồi, thì 1 cánh cữa fải dài bằng 2 cái cửa cũ thì ôi thôi mở ra nó sẽ như thế nào, quái dị lắm đấy bác, nhưng nếu ta rút ngắn cái cửa lại thì tổng thể cái xe phải ngắn lại mà lúc đó cái xe sẽ nhìn thế nào, bác hình dung thử xem, cái ý tưởng điên này em cũng đã từng điện trước bác rồi, nhưng nghĩ lại đúng là điên thật, nên mua đại chiêc Cabriolet nào chơi đại cho rồi:D:D

Kid cắt mui chơi kid, làm phát đi đầu coai

Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Ko nên tốn kém và nguy hiểm vì thay đổi cấu trúc xe. Cố làm con mui trần xịn mà đi bác ạ.

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

nếu muốn mua xe mui trần xịn thì người khác cũng mua được, kiểu cắt mui này thi không phải ai cũng có, như vậy mới là đồ độc, sợ thay đổi cấu trức thì chơi 1 dàn trợ lực vô
thấy mấy xe Miata MX5 đua không? mui trần và dàn trợ lực đóa

Hạng D
24/11/06
3.931
19.144
113
Vietnam

Thế mới gọi là chơi các bác ạ, mua con xe cabriolet thì còn gì mà bàn tán nữa. Đề nghị bác Gaubeo gì đấy xung phong cho anh em rửa mắt vậy ;).

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Rac3r

nếu muốn mua xe mui trần xịn thì người khác cũng mua được, kiểu cắt mui này thi không phải ai cũng có, như vậy mới là đồ độc, sợ thay đổi cấu trức thì chơi 1 dàn trợ lực vô
thấy mấy xe Miata MX5 đua không? mui trần và dàn trợ lực đóa
Độc thật đấy nhưng để làm được ko dễ như các bác nói đâu. Làm thêm dàn trợ lực khó lắm, tính toán ko đúng mang ra đi giữa đường vấp ổ trâu phát, có khi nó vẹo lun cả sườn xe thì toi bác ạ. Cái này ở tây thì làm ok ngay còn việt nam thì quá khó.

Hạng B2
18/4/07
154
0
0
otosaigon.com

ec ec... maz3 cắt mui thì em chưa thấy... nhưng lanos cắt mui thì thấy rồi kin... đúng là tụi nó chơi ngông:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chơi luon đi bác, em ủng hộ bác
đến như phantom mà 50xu chờ cabrio lâu quá, ghét nên phăng mui làm mui trần luôn, mà cửa nó là cửa suicide còn dám gọt
m3 cửa thường thì sợ gì bác.
em ủng hộ ý tưởng điên của bác:):D