Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tham khảo những xe đời mới phục vụ cho mục đích gia đình thì em thấy có 2 món khá ok đó là ghế chỉnh điện cho tài phụ và ghế massage có gác chân ở hàng ghế thứ 2 nên có ý định trang bị cho xe Previa 9x các bác thấy thế nào

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Thành công rồi hả bác? Dĩ nhiên ai cũng thích xe mình có những tính năng thời thượng. Tuy nhiên, theo kinh tế học, đồng hành với nó cũng phải đánh đổi các gì đó: money, một số rắc rối khi tháo dỡ xe ra sửa, ...v.v Bác CC nêu PA để anh em 8888.

Ghế sau mà làm ghế mátxa, có bệ đở chân thì còn xoay được không bác? hạ nằm thẳng xuống sàn được không?

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Cái vụ ghế lái là em thích nè, xe gia đình xài chung, người này người kia chỉnh wa chỉnh lại rối rắm.
Ngồi lên bấm cái nút cái thấy sướng (^_^)

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Tphuc nói:
Thành công rồi hả bác? Dĩ nhiên ai cũng thích xe mình có những tính năng thời thượng. Tuy nhiên, theo kinh tế học, đồng hành với nó cũng phải đánh đổi các gì đó: money, một số rắc rối khi tháo dỡ xe ra sửa, ...v.v Bác CC nêu PA để anh em 8888.

Ghế sau mà làm ghế mátxa, có bệ đở chân thì còn xoay được không bác? hạ nằm thẳng xuống sàn được không?
ghế trước em đã làm xong vẫn như zin có nghĩa là lật lên để chỉnh xăng gió và kiểm tra số máy ok,ghế phụ vẫn phải tháo ra khi cân chỉnh cò,kiểm tra béc phun........như xe zin
hai ghế sau khi độ thành 2 ghế massage thì không xoay được nữa vì em xài ghế của lexus rx330 không có xoay được vì lớn hơn ghế previa nhưng có thể nằm duỗi dài chân cho những cung đường dài và bật chế độ massge để thư giản,chờ gắn xong 2 ghế giửa và làm đẹp xong em sẽ báo cáo bằng hình
em chú trọng tiện nghi trong xe nên ưu tiên cho 4 cái ghế đã còn 2 vấn đề nữa là cốp sau mở điện và cửa lùa điện đang nghiên cứu xem sao không biết thóc lúa mùa này thế nào đã
thiệt hại cho 2 ghế chỉnh điện trước (zin của lexus lx450) là 10t chưa tính tiền bọc lại:(:(:(:(:(:(:( 2 ghế lexus rx330 chưa gắn đã là 500usd chưa tính tiền độ massage và gác chân,thật sự cũng hơi oỉa nhưng nghĩ tới chuyện nó phục vụ tốt cho gia đình thì.................................................thôi đành nhắm mắt đưa.......xu thôi:D:D:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
herosinbad nói:
Cái vụ ghế lái là em thích nè, xe gia đình xài chung, người này người kia chỉnh wa chỉnh lại rối rắm.
Ngồi lên bấm cái nút cái thấy sướng (^_^)
thích là chích nè :D:D:D:D:D:D:Dlên thử coi biết liền

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Em mới thử bữa nay: 2 ghế trước chỉnh "bàn tọa" lên xuống được cả mép trước và mép sau, tới lui ghế, ngả lưng, phần giữa lưng ghế cũng chỉnh được! OK!

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
CHIEUCUONG nói:
Tphuc nói:

ghế trước em đã làm xong vẫn như zin có nghĩa là lật lên để chỉnh xăng gió và kiểm tra số máy ok,ghế phụ vẫn phải tháo ra khi cân chỉnh cò,kiểm tra béc phun........như xe zin
hai ghế sau khi độ thành 2 ghế massage thì không xoay được nữa vì em xài ghế của lexus rx330 không có xoay được vì lớn hơn ghế previa nhưng có thể nằm duỗi dài chân cho những cung đường dài và bật chế độ massge để thư giản,chờ gắn xong 2 ghế giửa và làm đẹp xong em sẽ báo cáo bằng hình
em chú trọng tiện nghi trong xe nên ưu tiên cho 4 cái ghế đã còn 2 vấn đề nữa là cốp sau mở điện và cửa lùa điện đang nghiên cứu xem sao không biết thóc lúa mùa này thế nào đã
Tin này quá hay, nó có nhớ nhiều chế độ ko anh?

Hạng B2
23/2/12
452
62
28
CHIEUCUONG nói:
Tphuc nói:

Đã thiệt....đã thiệt.... có dịp cho em thử nhe:D:D:D