Hạng D
3/9/08
4.594
46.991
113
Bác duc-redskin giúp em một câu ngây ngô hen. Dòng Cruise khoảng bao nhiêu tuổi thì mới hợp lý để chạy. Thanks bác.

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
viethorse nói:
À, có thêm điểm khác của con Midnight với con NighRod: Midnight là xe "NAM", còn NightRod là xe "NỮ" !!!!
Bà con xem tại sao zậy cà... heheh...

Hi... sao ko ai bít zị ta...??

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
Em đoán thử dựa trên cái tên không biết có phải ko nhé, xe nữ tại con gái thích cầm roi với gậy hả bác ? còn midnight là h bác hành sự hả ? hehehe
Hay là cách ngồi của midnight thì 2 chân đưa ra trước còn 2 con nightrod ở VN thì chân để như naked ???? mà nightrod ở nước ngoài em thấy có loại chân để đằng trước giống mấy cruising khác còn 2 con ở VN thì lại để chân giống naked nhỉ ?

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
@hoadat : Chạy Cruiser hay sport là do sở thích thôi mà bác , nhưng thường cruiser dành cho các bác hơi giừ ~ 40 xọi nhưng cũng có vài trường hợp cá biệt ' già trước tuổi " nên đang đi naked phải chuyển sang đi cruiser ke...ke... ( ai thì lên tiếng nha )
@ Viethorse : Chắc đi HD nightRod về bị tét háng hả ???

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Aiza... nói chi đểu zữ cha nội!!
Chỗ đó lão phu luyện cho cứng ngắc roài...
Ai có bạn bè sở hữu V-Rod hỏi thử mà xem, đảm bảo Càvẹt sẽ ghi là "Loại xe: NỮ" - Đảm bảo luôn! Nếu ghi là "Nam" thì chắc là HD giấy sàng roài... hè hè...

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
em cũng ko để ý thấy nắp bình xăng của con Night Rod,, đặc biệt là con Muscle cũng thuộc dòng V- Rod này ... các bác có biết nó nằm ở đâu ko ?

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Bác hỏi câu đúng phóc rồi.
Vì HD V-Rod có bình xăng nằm dưới đít người lái nên mỗi lần đổ xăng phải nhấc đít ra và mở yên lên mới thấy nắp bình xăng.
Vì lý do này mà dòng V-Rod được nhà ta quy là xe NỮ!!