Tập Lái
21/2/12
30
8
8
noi thieetj cruze club như cức vào chẳn có gì mới, hỏi thì đéo ai trả lời, sợ bàn dân thiên hạ biết mánh hay sao á, nghe nói bác yêuxehoi cũng viết bài nhiều lắm ,mà hỏi đến cái màn hình cho cru cũng k thấy nói gì sơ bán không được hayy sao k giám trả lời , club gì lên toàn buôn với bán k ? Nói thiệt một câu là như cức

• Like
Reactions: vinh khanh
Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Hội cruze này hoạt động chủ yếu trên fb bác ơi , muốn mua gì lên đó cũng có . Còn ko bác ra forum của gm đăng bài cũng mua đc mà .

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
noi thieetj cruze club như cức vào chẳn có gì mới, hỏi thì đéo ai trả lời, sợ bàn dân thiên hạ biết mánh hay sao á, nghe nói bác yêuxehoi cũng viết bài nhiều lắm ,mà hỏi đến cái màn hình cho cru cũng k thấy nói gì sơ bán không được hayy sao k giám trả lời , club gì lên toàn buôn với bán k ? Nói thiệt một câu là như cức
Bác đừng nóng/ Và bình tĩnh suy xét tại sao ngày trước hoạt động rôm rả còn giờ thì không? Theo thông tin " Tiếu ngạo Giang hồ" thì OS có cài gì đó không fe pờ lây nên bị " tẩy trắng". Bác lên face/ sợt cruze saigon hay nhom cruze club ... vvv mua con vít cũng có nhé. Thân

Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
bác vào group Saigon Cruze Club bên fb ấy, anh em nhậu nhẹt mát xa rôm rả lắm :p:p:p
Thương gia thì bác vào đó cần gì có đấy, chỉ sợ anh em mình không đủ hầu bao thoai :rolleyes::rolleyes:

• Like
Reactions: shopnoidia