Hạng C
12/11/08
551
189
43
Bị chửi chết bác.
Mình có chiếc xe kia vì yêu quá mà đếch dám chạy, được 6 năm rồi mà odo 7.500!
Đừng có khi dễ bọn sưu tầm nhé cho dù bọn nó thần kinh thật.
Minh nhựa có chiếc xe mà thậm chí chưa ra biển luôn, đi đâu thì thuê xe ba gác chở!
Rồi còn 1 thằng kia nó có phải 10 chiếc xe, mà đừng ai vỗ ngực mình yêu xe chăm xe hơn nó nhé.
Nó có chiếc xe mà mới hồi tết em được chiêm ngưỡng, niên hạn 12 năm mà như mới vừa xuất xưởng hôm qua!
ai chửi thì chửi mình thích thì được rồi. và mình cũng đâu ảnh hưởng người khác đâu?

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.057
113
ai chửi thì chửi mình thích thì được rồi. và mình cũng đâu ảnh hưởng người khác đâu?
Hic phải rồi bác.
Dù bị nhiều thằng ghét ấy. Bảo rằng đứa thì không có xe đi, thằng thì có lắm xe mà đem thờ đem cúng.
Mấy ai hiểu rằng đó là nỗi khổ nhưng phải làm vì đam mê.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng B1
14/4/15
60
82
18
33
Chiếc moring e đk 2010 chênh 1 năm. xe nhà để đi lanh quanh cug hơn 85k km r. Mà cái máy sạch bu dù e chưa 1 lần vs khoan máy. Xem hih bác chủ thớt đăng kêu 65k km e lắc đầu luôn. Chắc tua đôg hồ lại chạy dc 65k km á

• Haha
Reactions: Perenco
Tập Lái
18/10/13
13
38
13
31
Tây Ninh
Anh em ở đây toàn nhà giàu, chắc anh em sở hữu xe tiền tỷ cả, em đây tích góp 2 3 năm mới dc hơn 200tr để sở hữu em này, em thì chả giỏi hơn anh em, nhưng em thấy chất xe này đúng với 6 vạn 7 em cũng chả tin vào hãng hay bất kì đâu nhưng xe này thì full lịch sử hãng, em mang lên đây cũng chả ý định bán hay gì mà chỉ muốn chia sẻ vui tí là em mua được con xe ngon, còn anh em thấy nó là 15 vạn hay kể là 50 vạn cũng được, quan trọng em thấy chất xe ngon chạy lướt, muốn lên 100 hay 120 nhích là lên là em thấy vừa bụng em là được, chứ ko phải mua về là 2 3 hôm là nằm gara đâu. Nói chung xe siêu ngon trong bụng và trong đầu luôn.

Tập Lái
18/10/13
13
38
13
31
Tây Ninh
Xe này anh em bảo hao xăng, phụ tùng gì khó kiếm...la la...vv gì đó, em thấy xăng chả hao nhiêu, đổ 600k được nửa bình, đi 200km về tính ra có 8-9l/100km cho cổ máy 2.4, phụ tùng thì cứ quăng vào hãng, mà em mua dc 2 tuần rồi đem vào hãng cho họ kiểm tra họ chỉ nói cần thay nhớt lại hết, em bảo dưỡng có hết 5tr5, chưa phải thay phụ tùng gì, đi đạp phát nào lên phát đó, chạy bao sướng hơn innova luôn. với cái giá 265tr em thấy chả có gì hối tiếc, còn anh em sở hữu xe 2 tỷ 3 tỷ ở đây thì em ko có cửa nc bởi em chả có nổi 500tr nữa là.kaka.

• Like
Reactions: mit.jacmo84
Hạng B2
24/3/16
167
85
28
CÔNG TY BẢO HIỂM PVI
Zinger này lúc đầu mình cũng lăn tăn so với Innova
Nhưng trải nghiệm qua rồi thì thấy không giống như Giang cư mận đồn đoán.
Mình đi Zinger GLS 2008.
- Xe đi đầm, chắc xe
- Xăng tầm 8-9l/100 km (full tải), khá ổn so với máy 2.4
- Không gian xe cũng thoải mái, hàng ghế 3 ngồi 3 người vẫn xoay trở được
- Full xe mà vẫn để thêm đồ phía sau cho chuyến hành trình 3 ngày