Hạng B1
24/10/05
96
1
8
RE: Zinger: mẫu xe thay thế cho Zolie

Đúng đấy các bác, Zinger nhìn khỏe và chắc chắn hơn Innova nhiều. Nhưng Jolie đang bán chạy ở VN. Không dễ gì mà Vinastar chịu đầu tư mẫu mới đâu.

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Innova giá như vậy, chắc giá Jolie chỉ khỏang 22K trong thời gian sắp tới...

Tập Lái
10/1/06
2
0
0

Con nay o Dai Loan co gia bao nhieu vay?

Hạng B1
11/1/06
62
0
6

Chắc chắn VNStar sẽ phải cân nhắc đưa Zinger vào để đấu với Innova.
Nếu giá cả tương đương tôi sẽ chọn Zinger vì trông đẹp, cao, khỏe khoắn hơn Innova và điều quan trọng là trông nó SUV hơn hẳn Innova.

Hạng C
30/12/05
616
9.543
93
k-home.vn

chắc chắn là hơn innova rối, innova 2.0 còn Zinger 2.4 cơ mà.em nghe nói ngày 13-14/1 ở Thủ Đức (không rõ vị trí, bác nào biết thì cho em biết với) Toyota cho chạy thử em Innova đấy ạ.không biết có chính xác không

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: thangkt

.em nghe nói ngày 13-14/1 ở Thủ Đức (không rõ vị trí, bác nào biết thì cho em biết với) Toyota cho chạy thử em Innova đấy ạ.không biết có chính xác không

Chính xác là tối hôm nay đã bắt đầu.

Tập Lái
22/1/06
11
0
0

Tuần vừa rồi tôi có đi TAIWAN

Con Zinger nguyên bản, nội thất da, ốp gỗ, đầu DVD ban khoang 25.000 USD (đây la gia ma bọn bán xe trưng bày, không hiểu khi mua có phải thêm các loại thuế gì không)

Theo cảm nhận của tôi nếu con này về VN mà có giá bằng thằng INNOVA thì chắc chắn sẽ bán chạy vì kiểu dáng có tính thể thao và trẻ trung hơn. Thằng INNOVA nhìn kỹ thấy hơi thô.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: lyford

Tuần vừa rồi tôi có đi TAIWAN

Con Zinger nguyên bản, ...ban khoang 25.000 USD ...
Giá này về Việt Nam thì sao hả bác? Liệu dân mình có kham nổi?

Tập Lái
22/1/06
11
0
0

Nếu giá bằng nhau thì bac Kienvang se chon loai nao
Nếu là tôi thi tôi sẽ chọn em Zinger vì nội thất design kiểu hiện đại hơn, số Tự động chứ cái cần số manual của INNOVA theo tôi là nỗi xấu hổ của TO VN chả khác gì xe tải, ảnh bác INNOVA đưa về bác ấy số tự động trông còn tạm được.