Thảo Luận Zoom Zoom Mazda3

Hạng B2
14/10/04
114
6
18
61
RE: Zoom Zoom Mazda3

Người mẫu Thúy Hạnh , kiêm cái gì "ấy ấy" điều hành Elite Việt Nam í ( em quên mất tiêu rồi :D ), có chiếc Mazda 3 màu vàng nhạt , "nàng" tự lái luôn , cũng độ điếc trông rất giữ dội , dàn ngoài lẫn dàn trong , không thua gì xe của hội otaigon cả :D Bác nào quen biết rộng mời Hạnh vô tham gia forum chúng mình chơi ............ hehhe :D

http://vietnamnet.tv/chuyende.asp#

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Ủa theo em biết thì xe ở Vn thì bắt buộc phải có 1 biển vuông và 1 biển dài thế làm sao lại có thể làm 2 biển dài được nhỉ lạ quá ta, các bác tư vấn dùm em nhá chẳng là em quan tâm vì em cũng ghét cái biển vuông lắm hehhe, nhất là lắp đằng sau không hợp lắm và cả đằng trước lại càng xấu nên mong ước có 2 biển dài

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Ủa mà cái đèn xinhan trên kính hậu lắm ở đâu bác nhỉ???? mà xe em đã ốp gương xi vậy bây giờ nên làm thế nào hả bác

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

@bác kidnln: không có qui định nào bắt buộc phải gắn 1 buiển số vuông 1 biển số dài cả, mà chỉ có bên CSGT làm biển và đưa mình sử dụng thôi, mà điều này thì cũng không thay đổi được vì mình đâu có quyền lựa chọn, đưa biển nào dùng biển đó thôi. Ngoài HN đã có rất nhiều bác OS đã đổi biển (biển do CA sản xuất luôn), trong SG cũng đã có 1 vài bác làm rồi nhưng khó hơn ngoài HN, bác kiếm lại bài cũ mà đọc để biết rõ hơn. Còn cái xi nhan gắn trên gương chiếu hậu đâu có khó gì, đổi lại cái nào có sẵng hay ra ngoài Trần Bình Trọng bảo nó làm cho.

Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows

Cái đèn xi nhangắn trên dương chíêu hậu thực chất là nó dán 2 cái đèn lên rồi khoét lỗ câu dây điện vào thôi . Bên ngoài thì nhìn giống Mẻ hay Mondeo đó bác

O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
43
Hóc Môn

Cho em hỏi nếu mua đồ chơi để gắn vào con MAZ3 này thì mua ở đâu, cần những gì. Em ở TP.HCM

bác vào mục hước dẫn sử dụng 4r download unikey về mà dùng, lần này tôi sửa cho bác, lần sau là xóa đấy. Bác cũng không nên dùng chữ in khi post bài nhé

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Bác thử tham khảo ở đây này, còn mấy bài khác nữa bác chịu khó tìm.

http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=64174

O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
43
Hóc Môn

em hỏi tí các bác ơi...em mới lấy con maz3 sáng nay,khi chạy thấy đồng hồ nhiệt lên đến nửa vạch.kiểm tra thì nước làm mát vẫn đầy đủ.vậy thì có ảnh hưởng gì không ạ?

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Đồng hồ không lên tí nào tức là nước đóng băng, lên hết là sôi->nửa vạch là ổn;).