Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Cho hỏi thí chủ đang đi xe gì và từng chạy Bim chưa ?? Nếu chưa chạy mà chỉ “nghe nói” thì biến dùm
Lên cộng đồng mạng mà nói người khác biến chỗ này chỗ khác. Bạn có vấn đề về đọc hiểu hay do ko đc ăn học tử tế, lên đây ngta chia sẻ những thứ họ Biết, còn loại hả họng ra là kích bác thì đi chỗ khác đi em trai.
Núp sau bàn phím mà cào phím gớm mặt thiệt. Nghe cái giọng điệu là biết tầm đôi chục tuổi, lo ăn lo học còn chưa xong ở đấy mà xe với pháo gì, về học trước đi em trai môn em còn thiếu nhất là đạo đức, a khuyên thật lòng chứ ko ra đường nó lại đấm cho ko trượt phát nào.

9/5/16
4.041
4.205
113
Bình Phước
Lên cộng đồng mạng mà nói người khác biến chỗ này chỗ khác. Bạn có vấn đề về đọc hiểu hay do ko đc ăn học tử tế, lên đây ngta chia sẻ những thứ họ Biết, còn loại hả họng ra là kích bác thì đi chỗ khác đi em trai.
Núp sau bàn phím mà cào phím gớm mặt thiệt. Nghe cái giọng điệu là biết tầm đôi chục tuổi, lo ăn lo học còn chưa xong ở đấy mà xe với pháo gì, về học trước đi em trai môn em còn thiếu nhất là đạo đức, a khuyên thật lòng chứ ko ra đường nó lại đấm cho ko trượt phát nào.
Tuổi mình thì hơn gì đôi chục mà nói chuyện dạy đời lên mặt vậy? Muốn ngta tử tế vs mình thì trước hết phải khiêm tốn và tôn trọng vs mọi ng cái đã. Nc kiểu này, đã 25 tuổi mà có hơn gì trẻ trâu 18 đâu mà đòi ngta tôn trọng

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Tuổi mình thì hơn gì đôi chục mà nói chuyện dạy đời lên mặt vậy? Muốn ngta tử tế vs mình thì trước hết phải khiêm tốn và tôn trọng vs mọi ng cái đã. Nc kiểu này, đã 25 tuổi mà có hơn gì trẻ trâu 18 đâu mà đòi ngta tôn trọng
hahahah rồi :))) thôi đừng có mang cái acc clone vào xong bênh nhau nhé, rõ khổ nhìn cái mùi là thấy nghi nghi rồi. Nay rảnh nên ngồi tiếp chuyện mấy sửu nhi xíu.
Nói chung là diễn đàn hỗ trợ nhau được, nói thật nói đúng được thì nói, còn nói kiểu thầy dùi thì thôi đừng nói nha, tội ae ngta lắm.

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Dựa vào việc bác né tránh ko trả lời câu hỏi có thể khẳng định: đéo chạy bim bao giờ nhưng thích “tư vấn” người khác, vãi thanh niên, chia sẽ cả những thứ ko biết

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Dựa vào việc bác né tránh ko trả lời câu hỏi có thể khẳng định: đéo chạy bim bao giờ nhưng thích “tư vấn” người khác, vãi thanh niên, chia sẽ cả những thứ ko biết
Thôi tốt nhất là nên dừng đây, chứ ngồi sau bàn phím gõ phím bình thiên hạ như quý anh thì mình gặp hoài.
Khuyên chân thành, cái gì mình ko biết thì đừng có xúi có thầy dùi. Giữa việc biết, có kiến thức và việc sở hữu nó là hai phạm trù khác nhau, ngay từ comment đầu tiên tôi đã nói như thế ( hình kèm ). Và cái số tiền mà tôi đưa ra dựa vào những kiến thức hiểu biết của tôi, từ thực tế việc bảo dưỡng xe tại công ty.
Nếu rảnh thì kéo lên trên mà xem nhé. Oto bản chất nó cũng như nhau cả thôi việc trang bị kiến thức là điều nên làm, có thể tôi chưa sở hữu nhưng tôi đã chạy đã sử dụng. Còn một số thanh niên thích thể hiện, thầy dùi thì xin chào thua.
Vậy nhé, nếu có đóng góp gì cho chủ Topic thì đóng góp, còn ko thì tôi nghĩ nên dừng ở đây, loãng topic ngta lắm.
500 triệu đồng mua BMW 320i (E90) cũ em cần lưu ý những gì?

Attachments

9/5/16
4.041
4.205
113
Bình Phước
hahahah rồi :))) thôi đừng có mang cái acc clone vào xong bênh nhau nhé, rõ khổ nhìn cái mùi là thấy nghi nghi rồi. Nay rảnh nên ngồi tiếp chuyện mấy sửu nhi xíu.
Nói chung là diễn đàn hỗ trợ nhau được, nói thật nói đúng được thì nói, còn nói kiểu thầy dùi thì thôi đừng nói nha, tội ae ngta lắm.
Nói thôi đã thấy mất dạy rồi. clone mà nick hạng D với hạng B hả nhóc.Chú em anh thấy nên xem lại mình đi. ba tí tuổi ranh vắt mũi còn chưa sạch mà cứ mở mồm ra là bảo dưỡng công ty với thực tế dựa vào công ty. Nói chuyện nên biết mình ở đâu. 25 tuổi thì cần phải khiêm tốn và học hỏi nhiều lắm. chưa biết gì về cuộc sống nhiều đâu. Chứ đừng nói đến việc xe cộ sửa chữa. khi nào chú em thật sự có xe, thật sự đã kiếm được đồng tiền rồi mang đồng tiền đó đi mua xe Bim, bảo dưỡng sửa chữa hãy lên đây nói chuyện. anh thấy chú em còn rất non và xanh lắm. ba cái kiến thức có được từ diễn đàn, từ nghe nói hay từ sách vỡ nó không đúng 100% đâu chú ạ.
thôi nhé, chú nhỏ mà ăn nói bố láo quá, xem lại bản thân mình nhé.
Thân!

Hạng D
24/10/15
3.620
2.489
113
33
Em cãi với lão này xém bị ra đảo

VIP CARD MEMBER
15/6/07
124
34
28
50
Sài Gòn
Làm gì hù ghê vậy bác. 200 chai bác cho thay tới cái máy luôn hả??? Tiền độ đẽo tính zô làm chi cho anh em mới chơi hoang mang
dự trù 200tr sửa bảo trì là đúng rồi bác... xe tôi E90 40k km thay đồ phải thay trong hãng mới xong 200tr đây... linh tinh 4 cây phuộc là tới tầm đó rôi... ron riếc cao su các kiểu nữa.