Hạng C
30/1/13
729
19.743
93
Èo , bữa mình có đăng kí lái chạy thử và test tay lái xong. Nhân viên kiu đợi điẹne thoại gọi có được đi hay không ??? . Chờ hoài không thấy , sau hôm nay thấy đăng bài viêt đax chọn người và bắt đầu trải nghiệm . That la shok, Đúng không mua xe thì không có cơ hội , coi thường khách hàng .
cay cú thế bác, thích thì chơi 1 em, muốn đi lúc nào chẳng đc. hihi

• Like
Reactions: F1racer
Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
Không biết chừng nào Honda tổ chức 1 chuyến xuyên Việt cho Honda CR-V nữa....hóng chờ...:3dup:

Tập Lái
3/9/14
2
13
3
34
Èo , bữa mình có đăng kí lái chạy thử và test tay lái xong. Nhân viên kiu đợi điẹne thoại gọi có được đi hay không ??? . Chờ hoài không thấy , sau hôm nay thấy đăng bài viêt đax chọn người và bắt đầu trải nghiệm . That la shok, Đúng không mua xe thì không có cơ hội , coi thường khách hàng .
Bác nghĩ sao vậy , cả trăm người Test chọn có mấy người thì phải chịu thôi , chứ Bác đòi Test là đi được chắc phải tổ chức xuyên Việt 1 năm mấy chục lần quá :))

Tập Lái
5/9/14
30
15
8
42
Danh sách lái thử sẽ lấy bốc thăm, trúng được ai thì sẽ được tham dự mà, có thiên vị khách hàng nào ko mua xe hay đã mua xe đâu ta, mấy bác được tham dự cũng có bác chưa mua xe mà:3dcuoigif:

Tập Lái
24/8/13
5
12
3
"test tay lái" thì đương nhiên là phải chọn người lái tốt nhất chứ bác, vì số lượng có hạn nên bác thông cảm nha, cùng 1 niềm yêu Mit mà bác nhỉ :3dtanghoa:
Mình biết là số lượng , nhung cũng phải thông báo là có đuoc hay ko . Rút thăm nhu thế nào , cứ im im làm chẳng khác pr sản phẩm , rùi cho người nhà đi . Mình thì tiền không thiếu , cách như vầy mình k thích

Hạng B1
14/6/14
57
56
18
49
Đồng ý với Bác

Hạng B2
24/4/13
287
33
28
không biết khi nào RR tổ chức nữa có con Ghost mà ko ai tổ chứ đi :D

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Tổ chức sự kiện, Test tay lái các kiểu,...... Rút cuộc cũng cha con tụi nó đi không! Đúng là lợi dụng lòng tin khách hàng để PR sản phẩm. Nếu Mitsubishi giải thích minh bạch thì khâu bốc thăm sao kg thấy thông báo? Một hãng lớn mà tổ chức kiểu này mất uy tín quá. Không chơi Mitsu nữa!