aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Sao CA không làm nhiệm vụ ngay góc giao lộ mà đứng khuất cách 5 m nhỉ ... tác dụng răn đe đi đâu rồi ?

• Like
Reactions: Clouds8
Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques
Góc Trần Quốc Thảo vs Võ Thị Sáu. Vừa dừng xe phát hiện con mồi, nhảy ra dùng tay thay gậy nhưng không kịp, hụt mất rồi.
Giây thứ 18, xxx đưa tay lên miệng để lấy cây tăm ra nè :D

Lúc em qua khỏi nhìn kính chiếu chậu đã thấy xxx ý vồ được con mồi khác.
em thắc mắc là sao bác taxi (và có thể cả bác chủ) ko bị xxx vịn lại vì cán vạch liền ngay trụ đèn gt nhỉ? Chắc tại các anh ấy đang tập trung rình 2b vượt đèn đỏ nên ko quan sát thấy chăng? :D

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Con mồi nào vậy bác chủ? Em tua xem đi xem lại 5 lần mà không thấy con mồi nào theo hướng chỉ tay của mấy anh csgt?

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Con mồi nào vậy bác chủ? Em tua xem đi xem lại 5 lần mà không thấy con mồi nào theo hướng chỉ tay của mấy anh csgt?
Giây thứ 20, mợ chạy chiếc Click đỏ nhé bác :D
em thắc mắc là sao bác taxi (và có thể cả bác chủ) ko bị xxx vịn lại vì cán vạch liền ngay trụ đèn gt nhỉ? Chắc tại các anh ấy đang tập trung rình 2b vượt đèn đỏ nên ko quan sát thấy chăng? :D
Em đang đi thấy đèn sắp chuyển đỏ nên chủ động dừng bên này, không dám bám theo chú taxi kia vì khả năng sẽ dừng xe trên vạch cho người đi bộ mặc dù lúc đó xxx chưa xuất hiện. Nên bác yên tâm em không đè chút xíu vạch như bác taxi kia nhóe.

Sau khoảng 10 phút, nhóm xxx này đã chuyển qua vị trí này để kiếm bánh mì, mở hàng xui xẻo nên tìm chỗ mới...mk

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
rẻ khi đèn đỏ và không xi nhan thì bắt có gì là sai và oan ức đâu...
vấn đề là chúng nó không đứng ngay ngã tư để hướng dẫn người ta đi đúng mà lại núp phía xa đợi người ta vi phạm để ăn tiền.

• Like
Reactions: og_saigon
Hạng B2
6/10/14
301
304
63
55
vấn đề là chúng nó không đứng ngay ngã tư để hướng dẫn người ta đi đúng mà lại núp phía xa đợi người ta vi phạm để ăn tiền.
bác ơi nếu nó đứng ngay ngã 4 thanh thiên bạch nhật thì tụi nó chỉ có nước ăn rau muốn mòn răng

• Like
Reactions: og_saigon