Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Angel eye cho Captiva

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0
RE: Angel eye cho Captiva

Số bác đen thì thế thôi, em lắp ở đấy hoài có làm sao đâu
Angel eye cho Captiva

Angel eye cho Captiva

Angel eye cho Captiva

Angel eye cho Captiva

Angel eye cho Captiva

Các bác thích xem quá trình làm thì nói để em post lên luôn nhé

Tập Lái
29/1/07
15
1
0

Angel eye cho Captiva

Hạng B2
30/12/05
203
0
0
ha noi

em cũng lắp bao nhiêu xe rồi .có sao đâu .bác sid béo cũng trên OS này mà .cũng captiva mà

Hạng B2
19/4/07
275
5
18
53

Em không đồng ý với ý kiến là lắp 10 xe bị hỏng 1 thì không chịu trách nhiệm về xe hỏng đó,cái nào đi cái nấy các bác ạ.Nếu em là bác có xe Cap thì em không chịu đâu.Em cũng muốn làm xe nhưng gặp trường hợp kiểu này thì em cũng thấy quá sợ

Hạng B2
31/7/07
151
0
0

Thôi, cho em xin. Bác Nelly là minh chứng tuyệt vời. Dù hư 1 lần cũng phải tính chứ. Mấy Bác cứ nghĩ đi, lỡ mình mang xe đi mông má,mà xuôi cho mình là 1 trong 10 chiếc đó cũng tiêu rồi. Xót xa cha Vợ II quá, tàn nhẫn quá, nỡ nào để Mắt em í bị xệ "mí" như Nelly. Quá thương tâm cũng đành phải vào thẩm mỹ viện lần nữa.

Hạng B1
14/12/06
99
0
0

mình có lời khuyên thật lòng với các bác đi cap mà muốn lắp Angel eye , đẹp thì đẹp đấy nhưng mà khi nó mà hỏng thì ôi thôi tháo ra, nào là vết keo (keo con voi) nham nhở , nhìn thấy mà chán ngán cả cái xe,không biết giờ các bác độ xe có cải thiên được vấn đề loại keo dan nay chưa chứ em thấy dán bằng keo con voi thi cái fa luc bỏ ra tiêu luôn.(các bác biết cái vòng mà mấy bác độ xe gắp làm Angel eye thực chất để làm gì kô, đó là cái vòng lăp vào cái quat tải nhiet cho máy tính, nó có 4 cái lỗ để bắt vit hihihi, em mới khám phá ra các bác đã biết chưa)

Tập Lái
25/11/06
39
1
0

mấy cái led đấy là trò trẻ con thôi, có sẵn thì dùng cho vui mắt, không thì thôi. chọc ngoáy xót hết cả người. Bác Khôi thì anh em nên tránh xa, thợ vườn hồi trứoc thịt thằng bạn em hơn 10T xenon Tầu, đi vài hôm lại hỏng, chữa xong vài hôm lại hỏng, tổng công 7, tám lần cuối cùng vứt luôn, mà chả lần nào lỗi của bên lắp cả:D:D. Em khuyên các bác vào chỗ nào thợ thuyền phải có chất academic một tí, mấy ông thợ vườn kinh lắm.

Hạng B2
21/8/07
381
0
0

ah đó chỉ là nói về H1 và H7 chứ kh phải là của xe Capti va ah ? tại e có anh bạn nhờ mua bộ xenon, nghe nói Cáp dùng bóng H3 chứ e cũng kh biết, bác nào biết chỉ giùm e với, mua nhầm to chuyện lắm

Hạng B1
18/5/07
81
0
6

cái này là Angle Eye neon phải k các bác? các bác làm bằng cây mica rồi cắt khía ra đẹp hơn nhiều. Hình nó đây các bác xem thử coi đẹp k?, gắn cho honda đưoc hết nhưng những xe nào có 2 bóng đèn sẽ đẹp hơn. Các bác đừng chê nhe.