Hạng D
16/7/13
1.304
14.633
113
Số là mình rất mê dáng em M6...nên gặp ở đâu...thường ngắm em đắm đuối....ngắm riết mới thấy cái lày hơi lạ...tưởng em bị lé mắt..hóa ra do ráp ở vn nó thế...chẳng hiểu tại sao...và để làm gì..các Bác khai phá dùm....heheheh
Bác nào đi Mazda6 khai phá cho mình với

Hạng D
Số là mình rất mê dáng em M6...nên gặp ở đâu...thường ngắm em đắm đuối....ngắm riết mới thấy cái lày hơi lạ...tưởng em bị lé mắt..hóa ra do ráp ở vn nó thế...chẳng hiểu tại sao...và để làm gì..các Bác khai phá dùm....hehehehView attachment 296134
Cái này bản nhập cũng có nhe Bác. Đó là theo tiêu chuẩn của châu Âu ạ. 1 đèn lùi và 1 đèn sương mù.

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng D
16/7/13
1.304
14.633
113
ah...tại mình thấy hơi kỳ kỳ...thanks Bác..mà cũng lạ...Mec - bim..cũng từ châu âu...có tk vậy đâu nhỉ.....hehehe

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
Cái này bản nhập cũng có nhe Bác. Đó là theo tiêu chuẩn của châu Âu ạ. 1 đèn lùi và 1 đèn sương mù.
Thảo nào mình thấy trong xe mình có cái nấc bất đèn sương mù phía đằng sau mình nghĩ họ làm thừa hóa ra giờ bác nói mình mới để ý xe này có hai nấc đèn sương mù là như vậy. Hôm nao phải bật xem nó ra sao. Thank bác

• Like
Reactions: trongvu
Hạng D
11/12/10
3.013
7.671
113
Thảo nào mình thấy trong xe mình có cái nấc bất đèn sương mù phía đằng sau mình nghĩ họ làm thừa hóa ra giờ bác nói mình mới để ý xe này có hai nấc đèn sương mù là như vậy. Hôm nao phải bật xem nó ra sao. Thank bác
Bật lên, nó sáng như đèn stop vậy đó bác! Di chuyển ở nơi có sương mù rất có ích (xe sau sẽ thấy liền)
Ở đi bình thường đừng bật, chói mắt xe sau!

Hạng D
16/7/13
1.304
14.633
113
Tất cả các dòng xe Mazda lap rap o vn...hình như đều khong có tk đèn kiểu này....khí hậu vn..thì cái đèn này chẳng có ích gì...tk chẳng giống ai...hehehe...biet thêm thong tin...hehehe