Hạng D
30/9/10
1.166
339
83

ngocluan12@ Hạng B1

cua_gach nói:
hok lẻ trong tương lai tự điển VN sẽ có thêm từ 'Chó' để gán cho mấy thằng xxx này sao ta?
Click to expand...​
tụi nó còn thua con chó nữa .con chó còn trung thành .còn tự đi kiếm ăn .còn tụi ( chó xxx ) nầy lại đi hút mắu người
Tự điển sẽ có từ mới.
xxx : Loài chó lai bọ hung lai cá tra lai .....​

• Like
Reactions: phamnguyenductrung
Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
hôm ua e mới đi Phan Thiết về có đôi điều dặn dò các bác về trò của mấy thằng xxx Phan Thiết .
Trên đường về TP của e đạon gần tới cầu sông Dinh có đoạn đường đang làm , bên thi công nó bắt sắp hàng cho xe đi từng chiều một, có 1 chú phất cờ kêu chiều TP sắp 2 hàng .Sắp đâu được khoảng 40 xe thì có nguyên 1 bầy gâu gâu xuất hiện chụp hình hàng thứ 2 sát lề, sau đó tịch thu giấy tờ khoảng 20 xe. Kêu lên trên cách đó 1 cây số giải quyết, bọn e cãi là do thằng thi công nó kêu sắp hàng chứ bộ , xxx nói " nó công an hay tụi tui công an " ( mình sai mịa nó rồi ) vậy là được cái biên bản " đi không đúng phần đường quy định " . AE nào đi qua đây thì coi chừng nhé , cuối tháng gom cho đủ biên bản nên đừng mong làm ảo thuật gia nhé. vài tấm hình cho các bác lúc kẹt xe và lúc bị kêu lên lập biên bản cách đó 1 km
View attachment 97730
View attachment 97727
View attachment 97728

và lập biên bản

View attachment 97729
Theoo Em thi đường đang sữa kg có vạch kẻ thì lấy gì lấn với kg lấn. Nếu hỏi nó công an hay tội ca thì em se Trãi lời la vậy tại sao để cho nó ra dg chỉ chỏ! Nói chung cảm ơn và chia buôn cùng bác.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
xí, hình như CSGT đâu được bắt ở khúc "công trường đang thi công " ta?
thế mấy cái công trình ghi 5km/h bắn tốc độ có mà tước hết bằng lái à?
nếu ko theo chỉ dẩn của thằng công trường gây tai nạn thì ông GT có chịu trách nhiệm ko?
mà GT cũng không được dừng một lúc 3 trường hợp?
Khi mà quá nhiều trường hợp vi phạm cùng một lúc thì GT nên điều tiết và xem sự bất hợp lý tại đó chứ lợi dụng nước đục béo cò thì XXX suốt đời chứ sao dân thương được

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Gửi các bác. Em từ quận 7 đi phan thiết thì đường đi thế nào là tốt nhất với tình hình giao Thông hiện nay.
E mới đi về hôm cn 10/08 nè bác. Theo QL55 mà chạy, ra tới Lagi rồi ra lại QL1A. Đường xa hơn tí nhưng chạy êm, kg thấy xxx đặt trạm nhiều. Cứ 60-80km mà phang.