Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
KiaSportage nói:
@khactrung: ok mai anh ghé, khoảng đầu giờ chiều làm kịp ko?
kịp mà hơi trễ nhen anh .

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
KiaSportage nói:
khactrung nói:
KiaSportage nói:
@khactrung: ok mai anh ghé, khoảng đầu giờ chiều làm kịp ko?
kịp mà hơi trễ nhen anh .
Ko sao, trể thì có tiết muc khác.

sao k bao giờ trung rủ e đi món này ta ? e cũng trễ hoài ở TBT đoá :confused::(

Hạng B2
2/2/11
268
33
28
45
Tuan_bau nói:
Đúng là mất công hơ lửa tháo mặt kiếng ra rồi mà o gắn bi thì sau này muốn gắn bi lại phải tháo ra nữa sao? Nhức cái đầu quá....mà còn gắn thêm bi thì nhức cái túi quá

Sẵn làm BI luôn đi bác không thôi mốt bác cũng "hơ" lửa nữa ah, mắc công cái đèn ko còn khít và ko đẹp nữa.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
baopxa nói:
Tuan_bau nói:
Đúng là mất công hơ lửa tháo mặt kiếng ra rồi mà o gắn bi thì sau này muốn gắn bi lại phải tháo ra nữa sao? Nhức cái đầu quá....mà còn gắn thêm bi thì nhức cái túi quá

Sẵn làm BI luôn đi bác không thôi mốt bác cũng "hơ" lửa nữa ah, mắc công cái đèn ko còn khít và ko đẹp nữa.
ý anh bảo cũng như vụ kia vậy chứ gì đau 1 lần rồi thôi , còn hơn cứ đau hoài hoài .he he

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
khactrung nói:
baopxa nói:
Tuan_bau nói:

ý anh bảo cũng như vụ kia vậy chứ gì đau 1 lần rồi thôi , còn hơn cứ đau hoài hoài .he he
cha. mai có kèo thơm rùi :D

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
moivaonghe nói:
khactrung nói:
baopxa nói:
Tuan_bau nói:

cha. mai có kèo thơm rùi :D
thơm gì mà thơm cha lội nhậu mấy ngày liên khỉa luôn á , mai em bắt chướt anh Bão phải có hiếu chứ he he .