Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/11/12
455
6.125
93
37
Nghệ An
ai làm ăn thì cũng cần data để phát triển. Có điều hiện nay người tiêu dùng họ đã dị ứng với kiểu phát triển dựa vào data này.

Em quản lý, thống kê nhiều rồi cho thấy chú nào xài cái này toàn phản tác dụng hết cả. Cho nên tốt nhất là không nên dụ người khác sử dụng mấy cái này để phát triển ( có điều thị trường cũng có nhiều người kém thông minh vẫn đi theo lối mòn cũ)

Thằng khôn lúc này nó đang tìm cách loại mấy kém thông minh đó ra để dành thị phần, coi như là tốt thí cho chúng nó.

Bác chủ bán cho bọn tốt thí kiếm tiền cũng được.
Bác nào có nhu cầu cần phát triển thị trường tinh ý thì biết cần phải làm cái gì nhé :D
Em đang có nhu cầu phát triển thị trường đây Bác Mèo ơi. Nhưng hình như em chưa được tinh ý lắm.
Em thực lòng mong nhận được sự chỉ giáo của Bác Mèo và các Bác trên OS ????

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Em cũng kinh qua cò đất và giờ là đang đi cho vay dạo.
Trong tay cũng có nhiều data kiểu này mà hok dám gọi nhiều, mún gọi phải tìm hiểu thông tin khách hàng trước, nếu khách không có nhu cầu thì cũng đỡ ức chế và ẻm chưa bao giờ dùng spam tin nhắn hết.
Thấy nó cứ phản cảm thế nào ấy các Bác ợ.

Quan trọng nhất là phải hoạch định ra được các chiến thuật tiếp cận cụ thể đối với từng đối tượng thôi.

• Like
Reactions: thodia
Hạng B2
6/11/12
455
6.125
93
37
Nghệ An
Quan trọng nhất là phải hoạch định ra được các chiến thuật tiếp cận cụ thể đối với từng đối tượng thôi.
Cảm ơn Bác Mèo, nhưng Bác nói thế chung chung quá.
Bác có thể giành cho em ít thời gian kim cương của Bác, em xin mời Bác cafe nghe Bác chỉ giáo được không ạ????

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Cảm ơn Bác Mèo, nhưng Bác nói thế chung chung quá.
Bác có thể giành cho em ít thời gian kim cương của Bác, em xin mời Bác cafe nghe Bác chỉ giáo được không ạ????

Xì! Rảnh thì cà phê cà pháo thôi. bữa nào em lên SG mời bác ly cafe nhé

• Like
Reactions: thodia
Hạng B2
6/11/12
455
6.125
93
37
Nghệ An
Xì! Rảnh thì cà phê cà pháo thôi. bữa nào em lên SG mời bác ly cafe nhé
Vâng bác, Bác lên cứ alo em nha. Em còn trẻ, mới ra ràng nên mong được các Bác giúp đỡ nhiều. :D.
Số em đây ạ: 0917.513.037

• Like
Reactions: Meo Quay
Status
Không mở trả lời sau này.