Hạng B2
14/3/10
152
0
0
48
Kính thưa các bác.

Chào mừng các bác đến với chương trình chạy thử nghiệm của kênh Thời sự, Giải trí tổng hợp BFC, chuyên đăng tải, cập nhật những thông tin HOT nhất trong và ngoài lề của đại gia đình 8 Bê.

Mở đầu chương trình ngày hôm nay là phóng sự:

1/. Thực hư cái ấy của b.Tú như thế nào ?
Những thông tin lùm xùm về bác HT xung quanh cái ấy bắt nguồn từ việc mụ hào bìu tóc dài phát tán một số bức ảnh HOT hết sức nhạy cảm mà mụ có được với HT.
(vì quá nhạy cảm nên các quan chức của bộ VHTT đã đình chỉ lưu hành).
Thế nhưng hình ảnh gần đây nhất lại cho thấy, sự thực không phải như vậy.

Tiêu Kiếm nói:

Đã có những thông tin đồn đoán cho rằng là do b. HT mang khoai nhét vào.

Tiêu Kiếm nói:
Bác Tú đi đá banh mà còn mang khoai giấu!
Bản tin BFC - BFC có gì HÓT

Hay đó thực sự là nội công của b.HT sau khi thử nghiệm view ngoại ô của sân Thành Thái.

haobui nói:
Hoan hô anh Tiêu lẹp giai .............. Vậy là em bớt cảnh cơ hàn đi giặt đồ muớn rồi ...heheh.........i love you !
Tặng anh Tiêu Liếm con bé tiếp viên ở Cafe Bi Da ở sân Thành Thái , hôm em đi đặt sân nè .

Vậy đâu là sự thực. Mời các bác đón xem ở những bản tin tiếp theo.

Tiếp nối chương trình là chuyên mục Tìm Bạn Bốn Phương:

2/. Tâm sự của b. Tiêu về tình đơn phương với Jim Jim.
Tiêu Kiếm nói:
@PIT: chăm sóc các chị giúp a...:( Tạm biệt...

Có ai thấy cô bé này ở đâu không...??? Chỉ dùm e với...

bác ấy đang ngày đêm luyện công phu để nhằm rước được e jim jim về.

3/. Chuyên mục sự kiện trong ngày xin được tiếp nối bản tin

Hôm nay ngày 29/3, lúc 19h tại số 104 Nguyễn Chí Thanh, Q11 sẽ diễnn ra đại tiệc thôi nôi lần thứ bao nhiêu đấy của long legs Suven. Happy Birthday to Suven.

Đề nghị các bác đi, confirm cho Suven đặt "snack" (ăn bánh snack, khoai tây chiên, nóng trong người .... mịa, lại quảng cáo dr.Thanh). Ăn rắn nha các bác. Các bác không đi, một mình Suven làm hết, tối về tội nghiệp a Hai nhà mợ ấy.

Thế thôi, bản tin tạm nghỉ ở đây. Phóng viên nào có gì HÓT, trong nhà, ngoài đường, trên giường thì phọt lên đây nhé.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Em vẫn thắc mắc ko hiểu cái hình ở giữa có thật hay ko ? đề nghị phóng viên điều tra giúp em với

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Bỏ mịa, mợ này thương em rồi

Em xin về sinh hoạt ở bến xe lìu tìu thôi - cứ đi chơi với mợ Hào thế này có ngày hư súng mất.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
ac ac , sorry em nhầm nha . Em thắc mắc cái hình thứ 3 chứ ko phai thứ 2

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Tin cuối ngày : anh chị em Bimmers đang đi sinh nhật Suven_lee, mỗi mình em đây nằm chèo queo nơi hốc núi Long Hải huhuhu...đời thiệt là bất công quá đeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
em cũng chèo queo 1 mình mà cách hơn 3000km nè bác ơi

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
E thì ko chèo queo nhưng đang phải ngồi ôm máy tính để làm việc, và cũng không đến sn chị ấy được đây, hu hu... 4am lại phải dậy rồi :(