Hạng B2
30/1/12
110
5
18
Chào các bác, nên đưa xe vào gara nào bảo dưỡng, sữa chữa hả các bác, em thấy có gara Quê Hương và Toyota chính hãng, không biết chất lượng và giá cả như thế nào, mong các bác chia sẽ, thân!

Hạng D
19/10/09
4.759
14.606
113
Tel : 0949999684 .
lxja_12 nói:
Chào các bác, nên đưa xe vào gara nào bảo dưỡng, sữa chữa hả các bác, em thấy có gara Quê Hương và Toyota chính hãng, không biết chất lượng và giá cả như thế nào, mong các bác chia sẽ, thân!
Quan trọng là linh kiện thôi bác ơi .Mang vào hãng nó chặt chém giá linh kiện ghê lắm,bác có thể mang vào hãng kiểm tra hư gì thì đặt linh kiện ngoài thay thôi.Cứ mang vào hãng nếu thích an tâm,linh kiện đưa mấy anh thợ lắp vào tính tiền công thôi.Xe bác là xe gì nếu bảo dưỡng thay lọc gió,dầu nhớt,lọc nhớt ,bugi hay bố thắng em có sẳn nhiều bác à.Mấy hàng khác em đặt nhanh hơn hãng nhiều.

Hạng D
2/3/05
1.645
39
48
lxja_12 nói:
xe của bác loại nào ???

Hạng B2
30/1/12
110
5
18
PHONG NGUYEN nói:
lxja_12 nói:
Quan trọng là linh kiện thôi bác ơi .Mang vào hãng nó chặt chém giá linh kiện ghê lắm,bác có thể mang vào hãng kiểm tra hư gì thì đặt linh kiện ngoài thay thôi.Cứ mang vào hãng nếu thích an tâm,linh kiện đưa mấy anh thợ lắp vào tính tiền công thôi.Xe bác là xe gì nếu bảo dưỡng thay lọc gió,dầu nhớt,lọc nhớt ,bugi hay bố thắng em có sẳn nhiều bác à.Mấy hàng khác em đặt nhanh hơn hãng nhiều.
Cám ơn bác tư vấn, nhưng quan trọng mình nhập phụ tùng ngoài thì đưa đến gara nào để lắp? chứ em nghĩ hãng không nhận phụ tùng ngoài, em chỉ muốn thay những linh kiện nhựa lặt vặt của xe không biết bên bác có nhận order ko? em lưu số đt bác rồi ạh.

Hạng B2
30/1/12
110
5
18
nothao nói:
lxja_12 nói:
xe của bác loại nào ???
Xe em gs350.

Hạng B1
21/12/11
60
5
8
Sài Gòn
bác cứ cho em nó vào garage quê hương , ở đấy đầy đủ dụng cụ máy móc để có thể sửa chữa các dòng xe sang ... e cũng thường bảo dưỡng ở đấy , giá cả cũng ok service thì cũng nhiệt tình

Hạng D
19/10/09
4.759
14.606
113
Tel : 0949999684 .
lxja_12 nói:
PHONG NGUYEN nói:
lxja_12 nói:
Cám ơn bác tư vấn, nhưng quan trọng mình nhập phụ tùng ngoài thì đưa đến gara nào để lắp? chứ em nghĩ hãng không nhận phụ tùng ngoài, em chỉ muốn thay những linh kiện nhựa lặt vặt của xe không biết bên bác có nhận order ko? em lưu số đt bác rồi ạh.
Những món lặt vặt như: bố thắng trước sau ,Lọc gió carbin ,Bugi,Lọc gió,Lọc nhớt,cảm biến ôxy ,dầu súc béc chuyên nghiệp ,dầu nhớt và cả nhớt hộp số chuyên cho Lexus cấp WS em đều có sẳn mổi thứ vài món bác à không đợi nhập đâu.Bác muốn vô mấy đại lý như An Sương,Tân Cản hay Hùng Vương thì vô nhé.Hoặc qua ISAMCO cũng được.Qua đó anh em làm trong vòng 1 nốt nhạc là xong thôi .

Hạng B2
17/9/10
217
101
58
Hà Nội
Bác nên đưa xe vào đại lý chính hãng kiểm tra và sửa chữa. Ra gara ngoài nếu sửa không hết bệnh, tiền mất mà tật lại mang.

Hạng D
2/3/05
1.645
39
48
lxja_12 nói:
nothao nói:
lxja_12 nói:
xe của bác loại nào ???
Xe em gs350.
tụi em hội LS400, chắc không giúp được gì bác ...

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Bên Bác Phong là có đầy đủ tương đối hết phụ tùng đó Bác.....ủng hộ Anh em os mình cũng hợp túi tiền mà đỡ bị chém như trong hãng...