Hạng B2
23/9/14
380
294
63
38
Nóng nảy quá, từ từ, đừng như em gì ở Buôn Mê nha, mới có bằng rửa liền! Chúc an khang!
Bằng thì mới lấy chứ ô tô thì em chạy gần 2 năm nay rồi, Bác yên tâm, em mà cầm vô lăng là 1 giọt bia em cũng không uống :D

• Like
Reactions: LƠ MÁY BAY
Tập Lái
16/2/11
25
12
3
tầm 3 tuần là có rồi ! em mới ghép thêm cái bằng đúng 1 tháng 10 ngày ...

Hạng C
19/11/09
995
800
93
Thường thì 1 tháng nhưng cứ gọi điện thúc ông thầy dạy mình cho nó nhanh, lúc trước em cũng vậy, sau khi thi xong khoảng hơn tuần là có bằng từ sở chuyển về các trường rồi, nhưng trường ngâm cả tháng mới phát 1 đợt nên lâu. Em có người quen bên lý chính thắng (lúc đó bên lý chính thắng phụ trách vụ này) sau khi thi xong khoảng 1 tuần gọi cho em nó làm trên đấy lấy luôn thì em nó bảo đã chuyển về trường rồi, mình gọi cho ông thầy thì ổng nói chưa chuyển, mình nói em quen bên lý chính thắng người ta nói bằng chuyển về trường rồi lúc này ổng mới nói thật là chuyển rồi nhưng tru7o2ng ngâm để vô sổ..... các thứ rồi tập trung phát 1 lần luôn

Hạng D
10/12/13
2.505
6.118
113
Cứ bình tĩnh, lấy bằng về bác cũng lận bóp hoài mà. hi hi hi hi

Nói cho vui: nhiều người thi quá, cấp bằng không có kịp!

Hạng B2
22/10/13
306
907
93
Em kể chuyện vui của Em hầu các bác:
Năm rồi em thi xong , chờ 2 tuần vẫn không thấy gọi lấy bằng (những người trong nhóm thi cùng em đều có), em lên cho trường hỏi, câu trả lời của trường là chờ...
1 tuần sau em lên trường thì có câu trả lời : thiếu chữ ký của giám khảo sát hạch đường trường (em thi cuối cùng trong ngày).
Cái chính là ông (lớn tuổi rồi) giám khảo này đã nghĩ hưu (em chỉ nghe thầy nói lại) !!! Và em phải chờ sở gọi ổng quay lại ký tên.

Hạng B2
4/6/14
353
333
63
44
Bình Dương
Em kể chuyện vui của Em hầu các bác:
Năm rồi em thi xong , chờ 2 tuần vẫn không thấy gọi lấy bằng (những người trong nhóm thi cùng em đều có), em lên cho trường hỏi, câu trả lời của trường là chờ...
1 tuần sau em lên trường thì có câu trả lời : thiếu chữ ký của giám khảo sát hạch đường trường (em thi cuối cùng trong ngày).
Cái chính là ông (lớn tuổi rồi) giám khảo này đã nghĩ hưu (em chỉ nghe thầy nói lại) !!! Và em phải chờ sở gọi ổng quay lại ký tên.
hên cho BÁC LÀ ÔNG CÒN SỐNG, CHỨ NẾU KHÔNG LÀ bÁC phải thi lại rồi.hehhe