Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
có mỗi việc áp khung tử hình cho tội rải đinh mà bao nhiêu năm rồi làm không xong.... :(
có khi ae nghiên cứu rải đinh gần nhà mấy ông có trách nhiệm, vài con cont nó phang thẳng vô nhà sẽ có thay đổi... :)

Hạng B2
18/8/16
264
366
63
Thưa các bác, dạng đinh này đã vào đến SG rồi nhé. Chỉ cần cán qua là bánh xe bị xẹp ngay trong vòng 5 giây. Xe em đã bị, nhìn hình y chang đinh trong bánh xe em, nhưng em chỉ bị 1 lỗ.

Mà chẳng biết có phải bị chơi hay ko mà sáng ra đề máy lên, áp suất lốp báo bình thường, vừa đạp ga lên đi chừng 5m là báo xẹp, tăng lái lạng lề liền. Có khi thằng mất dạy nào gài đinh dưới bánh xe em rồi.

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Có rồi. Em từng bị tại SG này chứ đâu. Ở đông ko là dân Vịt chứ? Haizzz. Nản. Thằng rải đinh mà bắt được thì các bố bảo chưa cấu thành tội phạm vì chưa chứng minh tai nạn và thiệt hại. Thằng tài chạy ẩu và thằng xì ke mang dao chém người mà chưa có án mạng thì các bố bảo chưa có hậu quả... nên đều xử trắng hoặc nhẹ hều thì phải. Nên làm sao cảnh tỉnh? Nên làm sao chúng sợ? Mà đã xảy ra rồi thì còn nói gì nữa chứ. Haizz