Hạng B2
27/7/08
383
106
43
...
Tới Hậu Nghĩa nhớ đi ra Củ Chi, đừng nghe người ta nói là đi thẳng là tới Trảng Bàng gần hơn, đường đó lỗ hang ghê lắm, hư hỏng nặng rồi.
...

Em nghe lời "người.. của...ta" rồi (ông già vợ em), kêu đi đường này, em hỏi chạy được hông, ổng nói ok... xe em xe nhỏ, đường thì tối, bò thiếu điều lên bờ xuống ruộng luôn... ổng nhìn cười cười nói hôm trước ba đi bằng... honda. cắn lưỡi.

• Like
Reactions: doquocaudio
Hạng C
17/10/06
674
751
93
Bác chủ đi tới củ chi thì từ đây tới trảng bàng là 50, nhớ cẩn thận khi vào khu dân cư, có máy sấy, theo đung bb mà đi, cố gắng kiềm chế buồn ngủ vì chạy chậm trên đường tốt nhé.

• Like
Reactions: doquocaudio
Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Bác chủ đi tới củ chi thì từ đây tới trảng bàng là 50, nhớ cẩn thận khi vào khu dân cư, có máy sấy, theo đung bb mà đi, cố gắng kiềm chế buồn ngủ vì chạy chậm trên đường tốt nhé.
Dạ thanks bác ah,e hay lơ là khi cứ êm êm là đạp lố 20km ko ah

Hạng C
17/10/06
674
751
93
E nhất quyết căng mắt đi đúng lane đúng tốc độ ko cho xxx ăn bánh mỳ
Haizz, nghiệt cái là nếu bác bị ở địa phận TN thì không dùng bánh mì được òi. Nên cố gắng đúng bb ngen bác, đừng chạy theo mấy thằng tốc hành coi chừng dính chưởng.

• Like
Reactions: xe reo
Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Haizz, nghiệt cái là nếu bác bị ở địa phận TN thì không dùng bánh mì được òi. Nên cố gắng đúng bb ngen bác, đừng chạy theo mấy thằng tốc hành coi chừng dính chưởng.
Ủa sao tốc hành nó chạy bạt mạt đc hả bác,cám ơn bác lần nữa e sẽ đi đúng bb ah

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Tốc hành hoặc xe tải có đề lô báo đường nên chạy thoải mái, bác đừng chạy theo xe nào hết, cũng đừng bắt chước vượt phải theo xe nào hết vì có khả năng bác chạy nhầm theo xe của công an.
CSGT Tây Ninh thì không bắt láo, cũng không ăn bánh mì đâu, ghi biên bản và nộp phạt thôi, không xin xỏ gì được hết.