Hạng B2
18/7/13
139
158
43
https://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=4283738189283&id=1761210523
trích
... " 1. các cơ quan tổ chức công quyền thường bao che cho nhau và tránh làm lớn chuyện để ảnh hưởng đến bản thân. Nên hãy tránh xa bọn chúng ra.
2. Bệnh viện công có rất nhiều bác sĩ giỏi, cũng có bác sĩ ngu nhưng khi vào đó chúng là 1, chúng cần tiền, cần sự nhàn rỗi, tự nhận mình giỏi ko trau dồi kiến thực, tình người, chúng sẽ ko quan tâm bạn là ai đến khi bạn cho nó thật nhiều tiền để nó thấy bạn có ích cho nó.
3. Cận thận với lũ CSGT ăn đêm, thực ra CSGT được tuyển là do đội ngũ những cặn bã của các trường cấp 3, học sinh cá biệt, nhưng nhà nó có tiền, có quan hệ, chú bác bố mẹ chúng làm trong ngành chúng có "suất" lết xác vào và quá trình đào tạo ngắn hạn chúng trở thành những kẻ cẩm dùi cui mặc đồng phục, ra ngoài đường tuýt còi và vẫy xe xin tiền.
5. Các bạn có tình iu, tình thương đừng để vuột mất nhé, bạn nhớ có 1 clip ca nhạc của Tuấn Hưng không, cô gái đó đã ko thèm con gấu, trong đó cái nhẫn mà cô thích, để rùi người đó ra đi cô mới hối hận. Chuyện này cũng vậy, người vợ cũng rất đau khi không được nghe những lời cuối cùng của người chồng. Vậy nên, có giận đến mấy các bạn cũng phải nghe điện thoại nhé, đến lúc gặp được nhau chúng ta sẽ tính sổ sau.
6. Cuộc sống này rất nguy hiểm, hôm nay sống ngày mai chúng ta có thể thành cát bụi ngay..." hết trích

• Like
Reactions: maylangthang
Hạng C
2/2/09
617
36
28
Thành kính chia buồn cùng gia đình nạn nhân, chỉ mong ước không cón bị hại nào nữa, thật đáng sợ.

Hạng B2
11/10/09
445
273
63
34
HCM
2 địa điểm của 2 vụ này đều rất gần nhau, các bác lưu ý nhé. Địa bàn này có khi có nhiều quần chúng "bất bình", hợp tác chặt chẽ với xxx đề giữ gìn "trật tự atgt"

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Theo em thì vụ này có nhiều khả năng sẽ chìm xuồng luôn, bởi vì có quá ít bằng chứng bọn côn đồ có liên quan đến CSGT hôm đó. Ai cũng nhìn nhận và thấy rõ thủ phạm liên quan, nhưng ko có bằng chứng thì cũng bằng thừa. Chỉ hy vọng tụi nó thấy lương tâm cắn rứt thì ra đầu thú thôi.

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Theo em thì vụ này có nhiều khả năng sẽ chìm xuồng luôn, bởi vì có quá ít bằng chứng bọn côn đồ có liên quan đến CSGT hôm đó. Ai cũng nhìn nhận và thấy rõ thủ phạm liên quan, nhưng ko có bằng chứng thì cũng bằng thừa. Chỉ hy vọng tụi nó thấy lương tâm cắn rứt thì ra đầu thú thôi.
Bác đùa à? Nếu có lương tâm thì nó đã không làm như vậy

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
https://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=4283738189283&id=1761210523
trích
... " 1. ........
2 .........
3. Cận thận với lũ CSGT ăn đêm, thực ra CSGT được tuyển là do đội ngũ những cặn bã của các trường cấp 3, học sinh cá biệt, nhưng nhà nó có tiền, có quan hệ, chú bác bố mẹ chúng làm trong ngành chúng có "suất" lết xác vào và quá trình đào tạo ngắn hạn chúng trở thành những kẻ cẩm dùi cui mặc đồng phục, ra ngoài đường tuýt còi và vẫy xe xin tiền.
5. Các bạn có tình iu, tình thương đừng để vuột mất nhé, bạn nhớ có 1 clip ca nhạc của Tuấn Hưng không, cô gái đó đã ko thèm con gấu, trong đó cái nhẫn mà cô thích, để rùi người đó ra đi cô mới hối hận. Chuyện này cũng vậy, người vợ cũng rất đau khi không được nghe những lời cuối cùng của người chồng. Vậy nên, có giận đến mấy các bạn cũng phải nghe điện thoại nhé, đến lúc gặp được nhau chúng ta sẽ tính sổ sau.
6. Cuộc sống này rất nguy hiểm, hôm nay sống ngày mai chúng ta có thể thành cát bụi ngay..." hết trích

Hâyzaa hèn chi

Hạng D
4/10/12
2.190
3.556
113
Ái chà, có liên quan đến đội ở TB ah, đọc mà cứ tưởng sự việc ở ngoài Bắc!? Ngạc nhiên và phẫn nộ!
Buồn cái nữa là sau sự việc vậy mà chỉ có Zing đưa tin ah, cái báo chính thống - tiếng nói nhân dân ở đâu? Móa