Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Cuối tuần vừa rồi, em ghé ở đây ăn sáng, rất ngạc nhiên khi thấy có vài chiếc 4B lèo tèo, mọi khi thì 4B đậu đầy lề đường.

Thì ra, bác chủ tiệm mới mua miếng đất mặt tiền làm bãi xe, 4B tha hồ đậu và an toàn vì có người trông coi.

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Minh Quý bây giờ không ngon bằng ngày xưa kể từ khi bà mẹ không còn ra bán và trực tiếp nấu nửa .
Chỗ này cấm đậu nên Minh Quý kiếm tiền mua đất luôn cho khỏe khỏi phải đóng hụi chết cho phường .Vậy giờ là 4 B yên tâm chỗ đậu xe rồi.

• Like
Reactions: bt_mis
Hạng B2
28/5/13
102
3
18
em toàn ăn quán hủ tiếu ở phía trên ngay trạm xe bus, ăn bún giò heo được mỗi 1 lần mà cảm thấy không hợp khẩu vị cho lắm :3dcuoi:

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Em cũng ko khoái chỗ này lắm, cảm giác không ngon miệng.

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
cảnh báo ae nào hay ăn thì đưa xe vô bãi xe của quán, chứ đậu ngoài đường ăn BB ráng chịu :)

Hạng B2
Minh Quý bây giờ không ngon bằng ngày xưa kể từ khi bà mẹ không còn ra bán và trực tiếp nấu nửa .
Chỗ này cấm đậu nên Minh Quý kiếm tiền mua đất luôn cho khỏe khỏi phải đóng hụi chết cho phường .Vậy giờ là 4 B yên tâm chỗ đậu xe rồi.
Chính xác,a chịu khó chạy lên tý nữa ngay chân cầu an hạ co quán bánh canh trảng bàng rất ngon.Sếp e hay mời khách ăn ở đây.

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
bác @oggy86 nhớ quán tên gì ko ạ, ở SG chạy lên đã qua cầu chưa, bên phải hay bên trái?

Hạng B2
bác @oggy86 nhớ quán tên gì ko ạ, ở SG chạy lên đã qua cầu chưa, bên phải hay bên trái?
từ sg thì quán nằm bên phải lúc chuẩn bị qua dốc cầu an hạ thì bác quẹo phải vô liền quán nằm hơi khuất thường thì đi ngay khúc đó ko để ý cũng khó thấy bãi đậu xe rất rộng tha hồ đậu tên quán là ngọc dung hay phương dung gì đó em nhớ ko rõ,có món bánh tráng cuốn thịt luộc mà cho rất nhiều loại rau cuốn ăn rất ngon.Lần nào ông người nhật đối tác sếp em qua việt nam cũng kêu dẫn vô đây ăn.

Hạng C
6/8/07
590
3.678
93
Cuối tuần vừa rồi, em ghé ở đây ăn sáng, rất ngạc nhiên khi thấy có vài chiếc 4B lèo tèo, mọi khi thì 4B đậu đầy lề đường.

Thì ra, bác chủ tiệm mới mua miếng đất mặt tiền làm bãi xe, 4B tha hồ đậu và an toàn vì có người trông coi.
thnaks bác chủ cảnh báo.

Ah quán này e ăn từ nhỏ cách đây hơn mười mấy năm rồi, lúc đó còn bán gánh lề đường. Bà đó mất cách đây 3-4 năm rồi nên hương vị ko còn đậm đà, đặc trưng như xưa...