Tập Lái
18/4/10
0
0
0
Em mới vào OS, theo em được biết moi người chỉ được đăng ký 1 nick, mà em thấy có bác tới mấy nick, liệu em làm thêm 1 nick nữa có phạm qui khong ạ?
Em thấy bác này khoe có 4 nick nè

Em muốn làm thêm mấy nick giống bác ấy có được không , hay có trường hợp ngoại lệ nào chăng ? mong các bác sáng tỏ cho em với?

Tập Lái
18/4/10
0
0
0
em không hiểu sao không chuyển được đường link, các bác co thể tìm thấy bài đó trong trang 241 cua thớt: Công bố thành lập CLB bóng đá SFC của chi hội hyundai

Tập Lái
18/4/10
0
0
0
Cám ơn bác , nhưng liệu OSPD biết thì có bị ban nick không ạ?

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Chuyển link: Bác thắc mắc??
Click vào chỗ vòng đỏ> Copy link và paste vào chỗ chữ đỏ> Click insert  link là xong. 

Tập Lái
18/4/10
0
0
0
Không hiểu sao làm như bác nói hoài mà không được, cứ khi đăng bài là mất link

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
otokid nói:
Em mới vào OS, theo em được biết moi người chỉ được đăng ký 1 nick, mà em thấy có bác tới mấy nick, liệu em làm thêm 1 nick nữa có phạm qui khong ạ?
Em thấy bác này khoe có 4 nick nè

Em muốn làm thêm mấy nick giống bác ấy có được không , hay có trường hợp ngoại lệ nào chăng ? mong các bác sáng tỏ cho em với?

Chào mừng bác đến với OS!
Em chỉ có câu hỏi này "Mục đích ta đến với OS là gì?". Nếu chỉ là giao lưu, học hỏi, trao đổi những kinh nghiệm về ô tô và những thứ liên quan đến nó thì em nghĩ một nick là đủ.
Chúc bác luôn vui khi lái xe trên OS.

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83
Một Nick gõ muốn què tay rồi, 4 nick gõ bằng bốn chân hả? Cứ làm luôn chục Nick có gì tự offline cafe cho nó tiện