Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39
Chẳng là nhà em đang bắt đầu đi vào giai đoạn hoàn thiện.Em xin các bác tư vấn cho em một vài cái tên uy tín về làm

1. Sân vườn tiểu cảnh: Tổng diện tích sân vườn từ trên xuống dưới chỉ khoảng 40-60 mét thui ạ. Em khoái phong cách vườn Nhật.

2. Bể thuỷ sinh: Em khoái có bể cá nước mặn đẹp như bể cá ở Crescent Mall Q7 ấy ạ:D

3. Giải pháp nhà thông minh và an ninh: Hiện giờ em đã có liên lạc với Gamma. Không hiểu họ có ổn không. Hay có sự lựa chọn nào tốt hơn không ạ?

Em là trai tỉnh lẻ. Thật sự là không biết gì về Sì phố hết (trừ gái mú) nên mong các bác giúp đỡ ạ.

Thanks cả nhà :)

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
SillyHoney nói:
Chẳng là nhà em đang bắt đầu đi vào giai đoạn hoàn thiện.Em xin các bác tư vấn cho em một vài cái tên uy tín về làm

1. Sân vườn tiểu cảnh: Tổng diện tích sân vườn từ trên xuống dưới chỉ khoảng 40-60 mét thui ạ. Em khoái phong cách vườn Nhật.

2. Bể thuỷ sinh: Em khoái có bể cá nước mặn đẹp như bể cá ở Crescent Mall Q7 ấy ạ:D

3. Giải pháp nhà thông minh và an ninh: Hiện giờ em đã có liên lạc với Gamma. Không hiểu họ có ổn không. Hay có sự lựa chọn nào tốt hơn không ạ?

Em là trai tỉnh lẻ. Thật sự là không biết gì về Sì phố hết (trừ gái mú) nên mong các bác giúp đỡ ạ.

Thanks cả nhà :)

Chơi vườn Nhật nhưng đã tìm hiểu về "Vườn Nhật" chưa zây :D
Đi mua mấy bao sỏi trắng về là có Vườn Nhật ngay. Đẳng cấp cao nhất trong Vườn Nhật là đây nè
Các bác giúp thằng em với!

Bể thuỷ sinh. Chơi thì ngon rồi nhưng mà chuẩn bị tinh thần thay các đồ điện tử trong nhà hàng quý đi là vừa. Ngoài ra sống trong môi trường mà ion Na+ nhiều do nước muối ( nước biển) tạo ra thì hiện tượng phóng điện tích trong không gian giữa cơ thể và các thiết bị điện là thường xuyên. Sống vài năm có khi trở thành người điện quang chứ không chừng.

Vấn đề an ninh lúc này cần quan tâm tới ngoài cánh cửa hơn là trong nhà . Cướp, hiếp, .. nó cũng chỉ cách cánh cửa có 1 gang thôi.

Ôi chàng trai tỉnh lẻ chơi căn nhà ở Him Lam Kinh Tẻ , nội thất fulloption, lái audi A6 độ hết bài.... vậy mà bảo không biết gì :D..
còn cái mà gái mú thì bữa nào qua HLKT bái sư phụ mới được

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39
Hic. Em hỏi thiệt mà bác Bravia chọc ghê quá. Bác nào biết chỉ em với. Em đâu quen biết ai ở Sì phố đâu. 10 người em quen 9 người ở trên OS rùi. Mà trên OS em quen còn chưa đến 10 người.

Gamma thì chắc ổn rùi ạ. Còn 2 món kia thì món vườn em cần gấp rùi. Em đã hỏi những người anh em quen trong này rồi mà chưa ra đâu với đâu cả.

Hạng B2
9/9/12
439
1
18
38
Riêng khoản bể thủy sinh nước mặn nếu bác ko quá nghiền thì ko nên chơi, rắc rối, phức tạp và rất nhanh chán

Tập Lái
12/11/11
5
0
0
vườn Nhật trên đây bữa trước có một bác nhưng theo em bác nên làm trong nhà kiếng vì xứ mình bụi, nhất là khu nhà bác còn đang ngổn ngang ctr
http://www.otosaigon.com/...E1%BB%9Dn+nh%E1%BA%ADt
nhà thông minh coi chừng người giúp việc chưa thông minh !
bể cá em mù tịt !:)

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
SillyHoney nói:
Hic. Em hỏi thiệt mà bác Bravia chọc ghê quá. Bác nào biết chỉ em với. Em đâu quen biết ai ở Sì phố đâu. 10 người em quen 9 người ở trên OS rùi. Mà trên OS em quen còn chưa đến 10 người.

Gamma thì chắc ổn rùi ạ. Còn 2 món kia thì món vườn em cần gấp rùi. Em đã hỏi những người anh em quen trong này rồi mà chưa ra đâu với đâu cả.

Vụ cái vườn thì cứ củ từ đi. Chơi vườn Nhật thì phải công phu và có nhiều thời gian tỉa tót. Chứ làm xong cái Vườn Nhật đẹp mà có người nào đến thưởng ngoạn hỏi han lúc đó mặt chủ vườn dài ra như cái bơm thì kỳ lắm.
Cứ tranh thủ dứt điểm cái nhà đi, bữa nào tân gia nhớ mời mềnh qua là zui rồi!

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
SillyHoney nói:
quen chưa tới 10 người os mà đã cho là os chỉ rành về gái mú xì phố ? Ông quen ông ngoinhaxanh + haobui + blackstorm + 7 ông nữa khai đi

Status
Không mở trả lời sau này.