Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Em nói mà , xxx muốn tài xế chết là phải chết thôi. Không thể thoát được

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53
Sau bao nhiêu ngày chinh chiến trên mọi nẻo đường đất nước, em đã từng gặp nhiều và riêng về trường hợp bác chủ thớt nêu em đã cũng gặp qua. Đầu tiên em cũng bức xúc cự cãi và .... em vẫn thua, tất nhiên khi em nói luật xxx buộc phải xuất trình thẻ ngành.
Rút kinh nghiệm từ em, riêng các chú mặc thường phục thì điều đầu tiên ta phải mạnh dạn cho đến khi xem được thẻ ngành mới thôi, nếu không cứ thản nhiên bước các bác ạ. Mục đích cũng chỉ để chống "hàng" gian hàng giả thôi.
Vài lời cùng các bác.

Hạng B2
13/9/06
140
0
16
HAC nói:
Sau bao nhiêu ngày chinh chiến trên mọi nẻo đường đất nước, em đã từng gặp nhiều và riêng về trường hợp bác chủ thớt nêu em đã cũng gặp qua. Đầu tiên em cũng bức xúc cự cãi và .... em vẫn thua, tất nhiên khi em nói luật xxx buộc phải xuất trình thẻ ngành.
Rút kinh nghiệm từ em, riêng các chú mặc thường phục thì điều đầu tiên ta phải mạnh dạn cho đến khi xem được thẻ ngành mới thôi, nếu không cứ thản nhiên bước các bác ạ. Mục đích cũng chỉ để chống "hàng" gian hàng giả thôi.
Vài lời cùng các bác.

Đúng rồi bác, mình dù sai hay đúng cũng phải đàng hoàng hỏi lại chứ. Đến mặc cảnh phục vẫn còn giả đầy ra kia kìa.

"mày muốn xem giấy tờ của tao thì ít gì mầy phải chứng mình mày là người trong ngành giao thông...!"
nó mà không xuất giấy ngành ra thì, mà cứ nhất thiết đòi mình Bung Xèng thì cứ bung cho nó vài cú đá, vài cây gậy bóng chày vào đầu...!

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
thichmexe nói:
Cứ chạy cho đúng luật đi cái đã. Khi đã đúng rồi mà còn chặn lại thì cứ ...bụp là vừa.

luật của mình nhiều chỗ không hợp lý sao mình theo đúng được bác, đường vắng không có người đường tốt chỉ cho chạy có 80km/h trong khi công suất xe chạy hiểu quả là 120-140km/h,
các biển hạn chế tốc độ thì đặt ở lưng chừng dốc sao mà giảm tốc khi thấy bảng được.
các bác xxx khổ thật khi mặc sắc phục sợ bị quay phim chụp hình nên mới nghĩ ra cách mặc thường phục đó mà, sống chung với lũ đi.

Hạng B2
28/4/09
430
9
18
miền đông nam bộ
em nói thật với các bác nha.
ở phòng CSGT nào cũng có 5 điều bác hồ dạy nào là công bọc của dân nào là làm cho dân mến dân yêu.chứ thực ra là lũ cướp ngày (cướp đêm là giặc cướp ngày là quan)
thằng CSGT nhảy lên nắp capo xe nhìn mặt giống khùng quá.em không bao giờ vổ tay hoan hô kiểu ngu ngốc đó đâu
dân ta còn khổ dài dài.

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63
Thằng nào mặc thường phục tự nhiên chạy ra ngay đầu xe là em cho nó bay tự do luôn.