Tập Lái
15/8/14
0
2
3
37
Singapore
Thực ra mình do 2 vc mình mỗi người 1 ý,vợ mình thì thích Mec có thể là E200 hoặc E250, còn mình thì thích RR. Thế nên vẫn đang đắn đo để quyết đinh

chọn Mer đi bác!
Range Rover uống xăng như rồng uống nước trong khi Mer thi lợi xăng hơn nhiều và thích hợp với cả hai vợ chồng.
Hơn nữa Mer nhiều đại lý bảo hành bảo dưỡng hơn.
Bác suy nghĩ đi nhé!

Hạng B2
13/5/14
156
48
28
33
mercedesphumy.com
Mercedes hệ thống dịch vụ trãi dài từ Bắc tới Nam. Mua xe tại Mercedes PMH bác còn có thể bảo hành năm thứ 3. Mua chiếc xe đi lại nhưng phải yên tâm về dịch vụ nữa, chứ chờ đợi mệt mỏi lắm bác ơi.

Tập Lái
25/8/14
32
16
8
31
Nhà mình đang tính đổi xe hiện trong tầm ngắm phân vân giữa 2 hãng Mec và Range Rover, mình đang ngắm em E200 và Range rover evoque. Em nào cũng thấy thích. Xin các bác ở diễn đàn tư vấn giúp mình xem nên chọn em nào? Em nào ưu điểm nổi trội hơn. Mình ở HCM
Thanks mọi người nhiều!!
nếu bác đủ kinh phí thì rinh em Range rover evoque đi, em ấy là chuẩn không cần chỉnh rất hợp với nam tính kiểu dáng đầy mạnh mẽ, em là em kết em đó lâu lắm ấy, đó là theo ý kiến riêng e ạ!

Tập Lái
14/8/14
18
11
3
34
Range Rover Evoque bác ơi, xe kiểu dáng quá đẹp và là dòng xe cao cấp tên tuổi lâu đời ở Châu Âu. Nhà gia đình đi mà, mua xe rộng rãi thoải mái, có con cháu gì đông đi chơi xa cũng khỏe nửa.

Hạng B2
21/10/13
499
109
43
40
Phú Mỹ Ford
em thấy bên UK đang lôi mấy con Jaguar về chuẩn bị làm lễ ra mắt roài kìa, mấy con F-type với XJ đẹp vãi hixhix