Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Các bước lựa chọn loa Sub

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac
RE: Các bước lựa chọn loa Sub

e đã lắp rồi nhưng cũng rất cám ơn bác, e sẽ rút kinh nghiệm xe sau vậy

Tập Lái
1/6/08
4
0
1

bác cho em hỏi em muốn lắp thêm sub điện cho con grandis, xin bác chỉ giúp nơi nào ở hà nội có chỗ nào uy tín, hãng pionner có sub gầm ghế không, tầm giá bao nhiêu? cảm ơn

Tập Lái
14/5/08
47
0
0
duylinh.vn

chào bác heheheh bác nghiên cứu thử loại sub gầm ghế này bên em nhé Blaupunkt THb-200A giá 195USD hoặc Subwoofer Basslink Infinity giá 305USD

Hạng B2
29/4/08
213
5
18
42
Hà Nội
www.pioneer.vn

Trích đoạn: saubeo

bác cho em hỏi em muốn lắp thêm sub điện cho con grandis, xin bác chỉ giúp nơi nào ở hà nội có chỗ nào uy tín, hãng pionner có sub gầm ghế không, tầm giá bao nhiêu? cảm ơn

Bác thử tham khảo mấy mẫu này xem sao nhé :
Các bước lựa chọn loa Sub
TS-WX11A

TS-WX22A

Tập Lái
27/6/05
39
0
6

Thế giá tham khảo mấy sub gầm ghế đó là bao nhiểu hả bác Pioneer? Em ở HN, ra chỗ nào lắp đây? và Cáp lắp được mấy cái sub đó chứ bác?

Hạng C
18/3/05
651
12
18
Re: RE: Các bước lựa chọn loa Sub

Các bác giới thiệu về sub mà không giới thiệu các loại thùng cho sub hơi và ưu nhược điểm thế nào thì thiếu sót quá.

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn
saubeo nói:

Bác có thể tham khảo thêm 2 mẫu lpa 20 và 206 của Pioneer cũng hay lắm vì khoang xe Bác rất rộng mà.....:)

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Re: RE: Các bước lựa chọn loa Sub

Xe Vios 2008 thì 2 loa sau là lọai tòan dải phải ko bác, em thấy nó hình hột xòai, nghe dở ẹc à.