Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
bác taxi ơi bác cho em hỏi bác chạy cho hãng nào đó bác và mình dự tuyển vào có dễ ko ạ? khu vực sì gòn em ko rành e chỉ rành tp.biên hòa thui nên ko thể giúp bác ạ hihi bác nhớ lên os thường xuyên để tránh mất tờ rơi bác nhé :)
Thankiu vinamilk!

Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
bác ơi bác chạy cho hãng nào đó bác và tg từ lúc nộp hồ sơ đến lúc đi làm có lâu ko ạ :)
Khong kho dau. Hang Saigon Air chuyen chay phi truong. Hang Hoang Long chuyen taxi gia re. Hang Mai linh, Vinasun la cac hang lon uy tin. Vinataxi, taxi Savico thi cho thue xe khoan theo ngay. Rang cay cuoc thi cung kiem song qua ngay duoc. Con neu co ngoai ngu thi vao Song Viet. Chay an luong thang, nghe noi la 6tr thang nhung minh chua lam hang nay nen khong biet ro lam. Moi hang deu co luat le rieng cua minh ve cac khoan an chia theo ty le va dat coc khac nhau. Nen tuy theo suc minh ma lua chon cho phu hop. Than.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Khong kho dau. Hang Saigon Air chuyen chay phi truong. Hang Hoang Long chuyen taxi gia re. Hang Mai linh, Vinasun la cac hang lon uy tin. Vinataxi, taxi Savico thi cho thue xe khoan theo ngay. Rang cay cuoc thi cung kiem song qua ngay duoc. Con neu co ngoai ngu thi vao Song Viet. Chay an luong thang, nghe noi la 6tr thang nhung minh chua lam hang nay nen khong biet ro lam. Moi hang deu co luat le rieng cua minh ve cac khoan an chia theo ty le va dat coc khac nhau. Nen tuy theo suc minh ma lua chon cho phu hop. Than.
dạ bác ơiơi em tính zô mailinh tiền cọc có cao và có cho đóng 2 lần ko ạ? thời gian mình nộp hồ sơ đến lúc đi làm khoảng bao lâu ạ.. em dag làm cty lương tháng cũng cở 5t nếu miệt mài tăng ca ..em còn trẻ nên muốn phong ba ra ngoài coi sao đó bác .. mong bác giải đáp giúp em để em sắp xếp thời gian nghĩ việc ở công ty cho thích hợp ạ.. em cảm ơn bác nhiều lắm !

Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
:3dnguyhiem:
Tien coc o Vinasun khoang 10tr . Theo minh biet co the dong tung dot tuy xet duyet cua cong ty. Mai linh minh chua co thong tin. Con cac hang khac thi phi dat coc ban dau co the nhe hon nhung phai gop hang thang. Luong 5tr/ thang la kha ok roi. Ban muon cay sau cuoc bam thi om luon xe 1 tai ngay nao cung chay thi moi mong kiem kha hon. Hang nao cung tot thoi. Tuy minh lua chon moi truong phu hop. Tot nhat la cu xin bua vao hang nao do roi tu tu tinh tiep nhe.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng B2
27/11/14
296
328
63
Gò vấp
De biet them thong tin ve doi taxi ban vao dien dan muc cafe xuyen viet doc ky su taxi cua anh bo cau nhe. Minh moi lai taxi duoc hon thang, vo cong con yeu xiu nen khong dam mua riu qua mat anh bo cau.

• Like
Reactions: ngotpro