Hạng B2
21/7/10
328
13
18
Tp.HCM
Re:Cách âm, nếu em thành công...

thainl nói:
Mấy cái ống đó là ống máy lạnh cho chân khách ngồi sau đó bác. Bác thử chọn máy lạnh sang chế độ thổi chân mà xem.
Ah, cảm ơn bác, vậy đó giờ em ko biết nó để làm gì!

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28

Hì, cũng không cần phải trét hết keo con chó đâu bác. Bôi vài hcỗ rồi dính thôi cho nó đỡ xộc xệch. Em nghĩ keo con chó sau này khô không đếbn nỗi khó kéo ra lắm đâu. Ko tin các bác ưứ tưử quẹt lên cái gì đó, đợi khô rồi lột xem sao. Tấm mút có loại đã bôi keo sẵn bác mua cái này cũng 9dược.

Xe bác SAY là Sedan (5 chổ) hay MPV (7 chổ) vậy bác ? Toàn bộ xe bác làm hết bao nhiêu mét vuông (hay mét tới) để em theo đó làm cơ sở để tính ra xe mình (lỡ dư ra nhiều quá không biết dùng chổ nào thì lãng phí). Em nghĩ là bác SAY sẽ mệt (mà vui) với thớt này lắm nha vì anh em OS sẽ liên tục làm phiền (online) bác đấy trong đó có em nữa. Thanks bác.

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28

hì, xe em 5 chỗ, mua 2 tấm, mỗi tấm khoảng 3,5-4m2 làm vừa văn. Bác cứ nhìn cái sàn xe hình em post là biết 5 hay 7 ngay à

TDC confirmed
Hạng B2
29/4/09
336
3
18
49
HCM

Say nói:
Hi xin lỗi để các bác chờ lâu vì em bận đi công tác quá. Em mua tại Cty CP Thế Kỷ Long địa chị 113/13 KP4 phường Linh Xuân Q. Thủ Đức. Ở đây có nhiều kho Cty, các bác vào thẳng Cty này ngay ưửa có 1 em xinh nhưng mới cưới chồng, hỏi mua tấm bảo ôn máy lạnh và tấm cách nhiệt, nó sẽ cho xem mẫu và mình vào kho chọn luôn. (Nhớ nói lấy về để làm máy lạnh, đừng nói về cách âm xe nó chém cho)
Còn 1 cty nữa cũng bán là Cty CP Kỹ thuật Minh Thái 583 Hoàng Văn Thụ P.4 Q. Tân Bình (Cty này em chưa lên) ...... xin lỗi xóa bớt
Em tks Bác, xin lưu địa chỉ lại, bữa nào thịt vợ 2 rồi báo cáo .....

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28

Báo cáo các bác, hôm nay em rủ thêm 1 người ban hay đi cùng xe với em. Họ đi và ngạc nhiên: sao xe êm thế. Khà khà. Em thấy hiệu quả. Xe cũng không cảm giác ù bao nhiêu các bác ạ. Khà khà khà

Hạng B2
4/11/10
135
3
18
42
Quảng Ngãi

• Có bác nào làm như bác SAY chưa nhỉ? Bác nào xong rồi thì báo kết quả cho AE theo với. Các bác nghiên cứu gom lại nhờ bác SAY mua hộ với. Em đang đi 1 em DELICA L300 ồn kinh.

Hạng B1
29/4/10
67
3
0
bài của bác Say hay quá. Cuối tuần này em cũng vọc vợ 2 mới được! Thanks

Hạng B2
8/3/11
170
25
28
50
HCM

TDC nói:
FFC2764 nói:
Bác say làm em sa...y luôn rồi
. Cơ quan em có máy đo độ ồn (dạng cầm tay) . Nếu tiện thể em mượn mang ra cho bác đo để có những con số chính xác về độ ồn. Bác PM cho em địa chỉ & số cầm tay, em sắp xếp mang qua cho bác để test.

Cơ quan Bác có máy đo hả Bác! khi nào Bác Say post hình và chỉ dẫn đầy đủ em thịt xe em thì ghé Bác làm số liệu trước và sau khi thịt em nó nhé, có số liệu cụ thể thì hấp dẫn đáng kể nhẩy.
Xin lỗi các bác mấy hôm nay em bận quá kg online được. Co quan em o Vũng tàu. bác PM cho em trước vài ngày để em sắp xếp cho bác mượn đo nhé. Chúc bác thành công.

Hạng B2
8/3/11
170
25
28
50
HCM

jungle nói:
FFC2764 nói:
Bác say làm em sa...y luôn rồi
. Cơ quan em có máy đo độ ồn (dạng cầm tay) . Nếu tiện thể em mượn mang ra cho bác đo để có những con số chính xác về độ ồn. Bác PM cho em địa chỉ & số cầm tay, em sắp xếp mang qua cho bác để test.
Vậy thì quá ngon rồi, đem qua đo thử đi bác. Cái này hiện giá của nó trên dưới 5 triệu hả bác?

Sorry các bác Em mới online được:
@bac jungle: Em không biết giá bác ah. Vi Cty em mua cũng lâu lắm rồi dể đo độ ồn trong khu sx.
@ Bac NOITHATAUTOHAILU: Cty em mua về xài bác àh.