CGB
Hạng B2
31/12/08
107
0
0
HCM
Re: RE: Cách chọn mua một em Bọ

Vâng sinh đôi bác ạ. Các cháu được 16 tháng rồi. Tết rồi osin về quê nên tết không đi đâu đươc. Đợi nó lớn rồi dẫn nó qua cho con gái bác "lựa" nhé. ;)

Tập Lái
31/3/09
11
0
0
50

tại sao phải lộn đần bô bin xuống ai biết giải thích dùm cái.
ko biết nín.... he he

Tập Lái
31/3/09
11
0
0
50
chào các pác , cho em hỏi Tại sao đầu bô bin phải lộn xuống đất làm gì?

Hạng D
11/5/09
1.048
2.958
143

Kiến thức vể Bọ của bác Flat4side thiệt là quá đáng nể. Bữa trước đọc ký sự xuyên Việt bằng Bọ của bác biệt quá khâm phục.

Hạng B1
11/11/08
79
0
0

đã lâu nay tôi kg viet bai trên diễn đàn vì từ hôì CLB VW đã chọn D Đ Autovina làm sân chơi cho nên mục xe cổ này trở thành chùa Ba đanh chỉ còn duy nhất các hôị viên yêu xe je ep mà thôi còn những trang khác thì cũ rích va lập đi lập lại chẳng muốn coi nữa nghèo nàn quá . Theo tôi thì các bác cũng nên tham gia cả hai diễn đàn cho thêm phong phú.Tôi cũng đăng nhâp vào Autovina rồi nhưng cũng thường xuyên xem diễn đàn này, còn vấn đè viết bài trên autovina rắc rối hơn hay là tôi kg biêt cách đăng vây các bác hướng dẫn cho. Kinh

Tập Lái
19/5/09
7
0
0
42

kính chào các bác! Em là mem mới, tuy nhiên không ngày nào em không lê la trong OS khoảng 30 phút. Yêu xe vw ma chua có khả năng cưới một em, nhưng những thông tin trong Os se rất bổ ich cho em trong thời gian tơi !

Trân trong ./.

Hạng B2
30/9/05
414
106
43
cityboyhanoi nói:
chào các pác , cho em hỏi Tại sao đầu bô bin phải lộn xuống đất làm gì?
Lộn xuống để dầu bên trong mới có thể chảy xuống đầu và thực hiện chức năng làm mát.

DBT
Tập Lái
8/6/09
46
0
6
34
bác co biet cách nào nhập xe cổ về không? vi trong bài bác có nhắc anh Huy nhập xe về. cảm ơn bác