Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cách làm sạch động cơ ôtô

Hạng B2
7/1/12
232
29
28
Seafoam car
làm sạch máy là nghề của bên em . bảo đảm các bác sạch gần như xe mới

hehe quảng cáo tí

SEAFOAM

Hạng B2
7/1/12
232
29
28
Seafoam car
METRO nói:
phantan nói:
Một lần nhìn thấy thợ garage xử lý chiếc DEAWOO chạy cà giựt bằng cách..phun dung dịch từ một bình xịt, xe nổ máy lại..khói ra đen như xe tải, một lâu sau nổ đều hết cà giựt. Không biết dùng thứ gì?
Nó nè:
hắn đó bác :D:D

Hạng B2
15/1/11
330
6
16
50
Xe em là KIa Morning TH, rất hay bị róc máy, trước đây đổ A92 là bị, đã lâu rồi chỉ đổ A95 nhưng dạo này lại bị, nếu tắt máy lạnh thì kg bị.
Các bác có kinh nghiệm xử lý xin chỉ giáo.

Hạng B2
7/1/12
232
29
28
Seafoam car
phantan nói:
Một lần nhìn thấy thợ garage xử lý chiếc DEAWOO chạy cà giựt bằng cách..phun dung dịch từ một bình xịt, xe nổ máy lại..khói ra đen như xe tải, một lâu sau nổ đều hết cà giựt. Không biết dùng thứ gì?
em nhận được tin nhắn của bác rồi , em chưa đủ tuổi pm
bác vào cụ gồ gõ seafoam là ra ngay
trang wed chinh thức của hãng
www.seafoamsales.com

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Thanks bác...em đang xem, nhưng muốn mua chai Motor Treatment này thì kiếm ở đâu bác?

Hạng B2
7/1/12
232
29
28
Seafoam car
phantan nói:
Thanks bác...em đang xem, nhưng muốn mua chai Motor Treatment này thì kiếm ở đâu bác?
hiện nay bên em chưa phân phối lẻ bác ạ, hiên bên em đang cung cấp cho vietnam airlines và các hãng hàng không tại viêt nam

Hạng B2
7/1/12
232
29
28
Seafoam car
hy vọng khoảng 1 tháng hay hơn nữa sẽ có nhà phân phối tại việt nam ( tphcm ) bên em súc tiến hợp đồng

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
seafoam car nói:
làm sạch máy là nghề của bên em . bảo đảm các bác sạch gần như xe mới

hehe quảng cáo tí

SEAFOAM
Chai này giá mắc không bác sale?

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
phantan nói:
Đó là chất làm sạch chế hòa khí.Khi phun vào cổ hút gió ở chế hòa khí đồng thời với xe nổ máy,chất này sec theo gió vào làm sạch các chất cặn bẩn bám trong các lỗ nnhor của chế hòa khí,và sau đó,tất nhiên là máy hết cà giực do hỗn hợp xăng và khí được trộn đẹp.