18/7/14
172
356
63
57
Cách sử dụng camera hành trình BalackVue DR750LW 2CH
Tôi định mua bộ camera hành trình BlackVue DR750LW 2CH Xin hỏi ; Có bác nào đã sử dụng qua viu lòng cho ý kiến ,kinh nghiệm sử dụng & tư vấn ưu, nhược điểm ( của thiết bị nói trên ) .
Xin chân thành cảm ơn !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
E mới gắn được vài tuần nè bác. Chất lượng hình ảnh tuyệt vời nhe. Nhìn gọn gàng sang trọng, rất pro bác nhe.
Có cái do file dung lượng lớn quá (full Hd) nên khi down về đt bằng wifi phải chờ vài phút.
E gắn loại 1 cam trước thôi chứ kg chọn loại 2 cam trước sau như bác.
Bác nên nhờ thợ đi dây gọn lên nóc xe và đấu thẳng vô công tắc luôn. Cứ xe đề máy là cam bắt đầu quay. Cam được đặt gọn sau kiếng hậu trong xe nên kg ảnh hưởng gì đến tầm nhìn. Khi quay có đèn báo hiệu chớp xanh xanh nhìn qua kính lái thấy rất rõ, xxx mà thổi cũng kg dám bắt láo đâu.

Hạng B1
16/1/13
69
354
53
View attachment 124690 Tôi định mua bộ camera hành trình BlackVue DR750LW 2CH Xin hỏi ; Có bác nào đã sử dụng qua viu lòng cho ý kiến ,kinh nghiệm sử dụng & tư vấn ưu, nhược điểm ( của thiết bị nói trên ) .
Xin chân thành cảm ơn !

E cũng ngắm nghía con Dr750, xem review thì cam trước quay đêm rất đẹp, có thể nói là kg có đối thủ, cam sau thì bình thường, giá ở VN tương đối tốt, ngang với ebay. Có web Hàn giá 309 $. E định mua n lăn tăn quá, sợ ăn quả lừa. Có ai mua trên này chưa ạ: www.dashcambuy.com

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
E cũng ngắm nghía con Dr750, xem review thì cam trước quay đêm rất đẹp, có thể nói là kg có đối thủ, cam sau thì bình thường, giá ở VN tương đối tốt, ngang với ebay. Có web Hàn giá 309 $. E định mua n lăn tăn quá, sợ ăn quả lừa. Có ai mua trên này chưa ạ: www.dashcambuy.com
Giá mà cao vậy thì e khuyên bác mua ở VN có bảo hành đàng hoàng, mua nước ngoài nếu với được giảm giá thì mới cân nhắc vì coi như mất không quyền bảo hành.

18/7/14
172
356
63
57
E mới gắn được vài tuần nè bác. Chất lượng hình ảnh tuyệt vời nhe. Nhìn gọn gàng sang trọng, rất pro bác nhe.
Có cái do file dung lượng lớn quá (full Hd) nên khi down về đt bằng wifi phải chờ vài phút.
E gắn loại 1 cam trước thôi chứ kg chọn loại 2 cam trước sau như bác.
Bác nên nhờ thợ đi dây gọn lên nóc xe và đấu thẳng vô công tắc luôn. Cứ xe đề máy là cam bắt đầu quay. Cam được đặt gọn sau kiếng hậu trong xe nên kg ảnh hưởng gì đến tầm nhìn. Khi quay có đèn báo hiệu chớp xanh xanh nhìn qua kính lái thấy rất rõ, xxx mà thổi cũng kg dám bắt láo đâu.
Xin hỏi bác ; có thể kết nối với iphone khg ạ ? như clip này :
http://youtu.be/B-3FpHmoRRA. (CSGT bắn tốc độ bằng mồm trên youtube )
xin cảm ơn !