Tập Lái
14/8/11
10
0
1
[Hi. Hay quá. Sao ko trồng 1 cây dứa trên xe nhỉ?]

Tui ủng hồ nè !

Hạng C
14/1/12
862
61
28
corolla2169 nói:
Xe em chơi lá dứa thôi, chịu khó tuần thay 1 lần. Còn lá thông vani thì mấy lần lỡ dại xé hết treo lên mỗi lần bước xuống xe là y như rằng chó sủa hết hơi mới thôi:D
bác chỉ em với , em cũng thích mùi lá dứa lắm đấy , nhưng mua 1 bó lá dứa về rồi mình bỏ vào đâu trong xe của mình vậy , rồi khi nào nó héo thì mình cứ thay bó mới vậy đó hả bác?

• Like
Reactions: anhosg
Chào các Bác. E chuyên cung cấp túi thơm tinh dầu của MỸ dành cho xe hơi, hàng của hãng Greenleaf USA, túi thơm lớn của Greenleaf làm từ 115ml tinh dầu và bột gỗ xạ hương, tinh dầu được nén lại nên bay hơi chậm hơn so với tinh dầu dạng lỏng, nước mình khí hậu nóng nên tinh dầu lỏng bay hơi rất nhanh. Tinh dầu dạng lỏng nó sẽ mắc hơn nhiều lần vì bị áp thuế tiêu thụ đặc biệt và phí ship cao nên các bác tốn nhiều tiền hơn, bác nên sài thử loại này sẽ kinh tế hơn nhiều lần tinh dầu lỏng mà các bác đang sài. Nếu bác đang ở SG có thể đến thử mùi trực tiếp, không thì bác chọn mùi rồi đặt hàng trên web em sẽ ship hàng cho bác, em ship hàng toàn quốc nên bác cứ yên tâm.
Đây là link sản phẩm trên trang Amazon.com của Mỹ các bác tham khảo nhé: http://goo.gl/MGOIAo
Website của em đây: www.tuithomusa.com