Hạng D
9/1/06
2.596
11.563
113
HCM
Nhìn cốp sau gồ lên vì cái lốp dự phòng ngứa mắt thật. Sao BMW nó ko treo dưới gầm như Innova cho đẹp nhỉ

Hạng B2
14/7/22
270
240
43
79
Cho em thêm một tiện ích mà khi em mua xe hay đòi nó, là ...lốp dự phòng y như kích thước của bánh xe đang xữ dụng.

Điều mà em không thể mua được hay đòi được đó là lốp dự phòng giống luôn cả niềng , hỏi nó thì nó nói là ...luật định như thế

Còn màng hình ...thì em hay chọn lưa cùng bloc với tableau chứ không thích lồi lên, làm cảm nghĩ là cái xe chỉ cần gắn ....cái máy tính bản xịn .. (cái nầy chỉ là cá nhân)
Mấy dòng phổ thông này không dành cho offroad trên các đường địa hình xấu nên cái lốp dự phòng giống cả niềng xe là không cần thiết. Cả đời đi xe chắc gì đã 1 lần phải xài đến b.

Hạng B2
14/7/22
270
240
43
79
có cả app carpaly và android auto không dây bác ạ nhưng chỉ nghe nhạc không xem video được. usb có video thì xe dừng sẽ xem được video
Bác nhờ ai đó code cho. Chỉ code mỗi dòng VideoMotion thôi, có vấn đề gì về điện thì code về lại mặc định là xong. Code xong lái xe vẫn xem video thoải mái nhé.

• Like
Reactions: phihong5000
Hạng B2
18/4/23
470
642
93
41
Bác nhờ ai đó code cho. Chỉ code mỗi dòng VideoMotion thôi, có vấn đề gì về điện thì code về lại mặc định là xong. Code xong lái xe vẫn xem video thoải mái nhé.
Tắt đi vẫn hay hơn bác, tụi nhỏ ngồi trên xe nó hay mở lắm, vẩn có thể làm mình mất tập trung.

• Like
Reactions: matheoken
Hạng F
29/10/16
11.641
22.604
113
Pháp
có cả app carpaly và android auto không dây bác ạ nhưng chỉ nghe nhạc không xem video được. usb có video thì xe dừng sẽ xem được video
Vậy mới đúng chứ . rủi đang lái có màng hấp dẩn ...và không tập trung thì xong hàng nhé các bác ... Do đó vì an toàn cho nên nó không cho xem video khi lái xe, chứ không phải nó không thể làm được . Có rất nhiều tính năng an toàn bắt buộc ... Và không cầm điện thoại ...cũng là yếu tố an toàn, cùng kết hợp với xe ...

Hạng F
29/10/16
11.641
22.604
113
Pháp
Tắt đi vẫn hay hơn bác, tụi nhỏ ngồi trên xe nó hay mở lắm, vẩn có thể làm mình mất tập trung.
Bác có thể để màng hình phía sau mà ...an toàn là trên hết, do đó em không mở chế độ nầy mặc dầu có đồ nghề

• Like
Reactions: DucMT and matheoken
Hạng B2
21/11/05
169
68
28
Cần lắm một chiếc xe phát utube và video mọi lúc mọi khi để e gt bác chủ