Hạng B2
14/1/15
478
3.030
93
Em thường xuyên gặp mấy bác đạp xe lúc 6h tối, có bữa dàn hàng 3 em đi sau còi tin tin mà các bác ý kệ, coi như ko phải em còi họ. Vái trời bữa nào xxx vác xe tải ra thu hết mấy cái xe cho rồi

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Em thường xuyên gặp mấy bác đạp xe lúc 6h tối, có bữa dàn hàng 3 em đi sau còi tin tin mà các bác ý kệ, coi như ko phải em còi họ. Vái trời bữa nào xxx vác xe tải ra thu hết mấy cái xe cho rồi
Xxx đứng đó tụi nó vượt đèn đỏ cái ào luôn

Hạng B2
1/7/10
422
453
63
Họ vô ý thức quá. Nhưng tức cái là họ sai nhưng nếu hậu quả họ tự chịu thì chẳng ảnh hưởng ai, đằng này đụng họ mình cũng bị vạ lây. Luật vn ngộ ghê, ai sai người đó chịu, sao cái luật rừng xe lớn luôn có lỗi tồn tại mãi vậy. Thi hành luật kém cỏi nên người dân có sợ đâu.

Hạng D
30/4/11
1.336
710
143
Sáng sớm đi phạm văn đồng vượt đèn tè lè, mình vẫn giữ vững 60 cây chuối . Ghét bọn đi xe đạp còn hơn cả xe máy.
Làn xe hơi đường PVĐ được cả người đi xe đạp, đi bộ và xe phân khối lớn ưa chuộng. Ngán ngẩm cho giao thông VN

• Like
Reactions: phuongmuic
Hạng B2
25/6/09
145
27
28
45
Tp.HCM
Có OSer nào trong hội xe đạp này thì nhắc nhở dùm những VĐV nghiệp dư này dùm (nhiều lỗi như: đi sai làn đường, vượt đèn đỏ, dàn hàng 3, chạy quá tốc độ cho phép,...). Hôm nào CSGT nhà ta "hứng chí" lên là gom cả đống xe đấy nhé (theo mình biết giá trị thấp nhất mỗi chiếc không dưới 1.000 USD đâu). Cứ tiếp tục kiểu này là "Hại mình hại người" lắm các bác ạ.

Hạng B2
5/12/14
268
358
63
42
Hay mọi người tổng hợp hình ảnh/clip lại gửi cho các báo/FB hoặc UBATGT thử xem. 1 người gửi thì không ăn thua nhưng khoảng 100 người gửi thì chắc sẽ có báo chịu lên tiếng.

Mấy thằng này là mấy thằng ăn hại, hại mình rồi hại cả người khác, chứ làm gì có tinh thần thể thao.

Hạng B2
17/5/13
406
676
93
Hay mọi người tổng hợp hình ảnh/clip lại gửi cho các báo/FB hoặc UBATGT thử xem. 1 người gửi thì không ăn thua nhưng khoảng 100 người gửi thì chắc sẽ có báo chịu lên tiếng.

Mấy thằng này là mấy thằng ăn hại, hại mình rồi hại cả người khác, chứ làm gì có tinh thần thể thao.
Ủng hộ