Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Xe em hình như hơi bị ì, không biết có phải hết nhớt hộp số không.
Bình nhớt hộp số ở đâu vậy các bác? Có que thăm không thay là phải mở cái bình nhớt ra xem?
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi

• Like
Reactions: huynhduchqdt
Hạng F
13/5/14
24.382
145.676
113
TP Cao Lãnh, ĐT
Bệnh gì thì chưa bàn , nhưng bỏ cái gara đó đi Bác ơi . K khi nào mà chết đột ngột 4 Béc nhé , có chết 2 Béc máy nó cũng nổ cà giật . Chắc bộ Béc để trong kho lâu quá chưa....được .
tui cũng hiểu dược vấn đề chứ! kêu nó thử béc, máy cái béc nhảy lạch cạch thấy ham luôn! tui kêu ráp vô rồi nó mó đến cái khác. Cuối cùng chiện gì đến cũng đến........
:3dmuonan:

Hạng F
13/5/14
24.382
145.676
113
TP Cao Lãnh, ĐT
Xe em hình như hơi bị ì, không biết có phải hết nhớt hộp số không.
Bình nhớt hộp số ở đâu vậy các bác? Có que thăm không thay là phải mở cái bình nhớt ra xem?
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi
Có con ốc cỡ 22 (hay 19 gì đó) nằm bên hông hộp số đó bác! Xe bị ì nhiều nguyên nhân lắm, Quạt giải nhiệt hư, nước sôi, dính tam pua thắng...

Hạng D
8/6/14
1.785
5.662
113
36
Có con ốc cỡ 22 (hay 19 gì đó) nằm bên hông hộp số đó bác!
Ở khoang máy hay dưới gầm vậy bác? mấy con ốc hình như là để xả nhớt mà, em muốn kiểm tra xem còn nhớt hộp số hay không thôi. Em nghe nói có bình nhớt hộp số trong khoang máy mà hok biết chính xác nó nằm ở đâu? Và có lần e rút cái cây thăm nhớt rất là dài (không phải cây ngắn thăm nhớt máy đâu nhé), không biết nó là cây thăm nhớt gì nữa, bác nào biết chỉ em với.

Hạng B2
16/7/14
137
61
28
36
Chào bác Nghĩa CT, em đã gắn xong mấy món nhờ bác mua giúp, giờ xe em chạy rất sướng, rất cảm ơn bác, bác cho em hỏi là 2 cái quạt chỗ két nước giá bao nhiêu, xe em quạt kêu to quá, khi quạt chưa chạy thì im ru, khi nó chạy lên thì nhức cả đầu bác à. Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe.

18/7/12
14.914
6.996
113
42
Go Vap
Chào bác Nghĩa CT, em đã gắn xong mấy món nhờ bác mua giúp, giờ xe em chạy rất sướng, rất cảm ơn bác, bác cho em hỏi là 2 cái quạt chỗ két nước giá bao nhiêu, xe em quạt kêu to quá, khi quạt chưa chạy thì im ru, khi nó chạy lên thì nhức cả đầu bác à. Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe.
Hỏi coi trong hội ai còn quạt không?