Hạng B2
30/3/14
332
770
93
Cái thắng tay đó đối với em là cái lợi các bác ạ ! Vợ em mới lấy bằng e dợt xe cho vợ em bằng m6 bản nhập lun . Toàn kéo thắng tay thắng phụ không à . Em không dám tưởng tượng vợ em mà ngồi Cam cho e dợt xe chắc em mở cửa xà dép thắng phụ quá :3dbuonngu:. Mà theo em M6 thiên về người lái , kiểu xe dáng thể thao vậy thắng tay để như vậy cho mấy anh máu drift cũng hơp lý mà các bác . Mấy bác chê thắng tay mazda quá em cũng ráng ngó qua bmw chẳng ai chê cả :3duongbia:

• Like
Reactions: mboto
Hạng B2
5/3/13
117
92
28
Hơn Cam cái của sổ trời, Mâm 19.
Cam vẫn hơn!
chưa so con 2.5 vội, so con Cam 2.0E với M6 2.0 thì thằng Cam có cái cóc khô j để đem ra so sánh vậy ? Động cơ thế hệ cũ bốc từ mấy con altis 2.0 2007, 2008 sang, số tự động 4 cấp...option thì có start/stop, keyless go, có rửa đèn, có cửa sổ trời....ko ????????

Hạng B2
21/1/13
371
99
28
Hôm trước mới ngồi test chiếc này, cảm nhận của em là máy dù 2.5 nhưng yếu hình như vì chức năng eco nên máy k còn bốc nữa. Nội thất nhìn k sắc nét, nhiều chi tiết còn thừa chỉ, ngó chi tiết xíu lại tưởng đang ngồi trong vios.
Còn cái cần số, xe phân khúc cao nhưng thiết kế thắng tay và cần số nhìn lởm lởm, k sang chút nào, còn việc bố trí cơ cấu sang số tay+/- thì lại chơi ngược, thay vì đểy lên là tăng số thì lại giảm số, làm kiểu giật lùi tạo cảm giác rất chán.
Khách quan mà nói, nếu bỏ chừng tiền, vẫn chọn Cam, dù option trên mazda 6 được gthieu là nhiều nhưng theo em là k có gì đáng giá cho lắm.
Bác đang đi BMW, Mer, hay Audi vậy? Nếu Maz6 so với mấy em này em không ý kiến, chứ Maz6 2.0 mà so với Cam 2.0 thì có vẻ bác nên đi test lại cả 2 em đi!

Hạng B2
30/3/05
401
289
63
Cabin
Chỗ để xe nhà em mà dài tí nữa là e làm việc với ngân hàng chơi con 2.0 rồi! May quá ko lại thiếu nợ mấy năm! (Chê nho xanh tí) :)

Hạng B2
30/3/14
332
770
93
Bác đang đi BMW, Mer, hay Audi vậy? Nếu Maz6 so với mấy em này em không ý kiến, chứ Maz6 2.0 mà so với Cam 2.0 thì có vẻ bác nên đi test lại cả 2 em đi!
Chac sale toy ! Em đoán bừa thôi , không phải các bác bỏ qua nhé .

Hạng B1
20/6/13
96
101
43
HCM
Mũi dài tựa như Jagar XJL, trông sang trọng và thể thao cực.