Tập Lái
25/5/14
0
15
13
Có i-stop là điểm cộng nhưng điểm trừ là vẫn xài thắng tay cổ điển nhìn rất thô ở khoang lái giống Accord 2014 (2014 rồi mà không trang bị được cho chiếc xe hạng B, thương hiệu Nhật cái thắng tay điện tử nút nhấn thì bèo quá).
So với Camry 2015 phiên bản mới giới thiệu ở Nga thì bệ tì tay ở ghế sau thiếu option điều khiển, điểm trừ
View attachment 127529
Theo e, ko nên để ghế khách nhiều nút điều chỉnh vì phần nhiều họ hay bấm loạn xạ, chưa kể đến các cháu nhi đồng nghịch ngợm gây ảnh hưởng đến người lái. Thiết kế M6 là đúng, luôn cả thắng tay ok.:3dtangtraitim:

Tập Lái
31/8/14
19
16
3
37
Tui vừa mới dớt con Mazda 6 2.0 này. Giá tất cả luôn là 1T1. Với số tiền này nhưng xe được trang bị tất cả mọi thứ: DVD, Loa Boss, Camera de, DVD, Dán kiếng, Ghế điện, Nút Star/Stop. Nó còn tặng lun cho tui gói BH 2 chiều Liberty lun. (Về việc tartng bị chắc chỉ có mấy xe Hàn Quốc mới so nổi thôi)

Với số tiền đó mấy bác dớt được con Camry 2.0 thì trong đó có được cái gì nói thử tui nghe coi ?!?! Đến cái nút Start/Stop còn éo có nữa, đúng nản đời. Ngoài cái việc sau này bán được giá thì xin lỗi ko có cái gì so được với con này hết. Nếu Camry 2015 mà ko thay đổi thì Toyota sẽ mất khách chắc.
Bác rảnh quá hen, về vợ gọi kìa lên đây chém nữa.... :))

Hạng D
20/12/13
1.865
1.715
113
Ngoài cái việc sau này bán được giá thì xin lỗi ko có cái gì so được với con này hết. Nếu Camry 2015 mà ko thay đổi thì Toyota sẽ mất khách chắc.
Chưa chắc mai sau bán em Camry còn được giá như ngày xưa đâu, độ thần thánh của Toy được dự là sẽ giảm đây