Tập Lái
11/1/14
29
16
8
Cách đây mấy hôm em với mấy ông anh sẵn đi xem xe bên Q6, có ghé vào 2 chỗ bên Q6 rao bán mâm trên diễn đàn, Nhưng thật ra 2 chỗ này là chung 1 lò với nhau, và em rất thất vọng vì mâm ở ngoài xấu hơn trên hình chụp nhiều, mâm nhìn rất cũ và đã sơn, phay, hàn đắp lại, ko còn zin nữa.

thêm 1 chỗ chuyên bán hàng đểu là cửa hàng Minh Tâm đ/c : 98 Lý Thái Tổ, nick Lamido trên OS, chuyên bán vỏ cũ nói vỏ mới. Bán mâm móp méo kém chất lượng dặm vá lại, chỗ này nhiều oser đã dính chưởng các bác nên cẩn trọng

Chiều nay em ghé qua Hồng Cường làm bộ chân cho F2 luôn rồi, rất chuyên nghiệp và giá tốt
Các bác cẩn thận ko thì tiền mất tật mang, dạo này lừa đảo nhiều quá... Nick :

Clarkser nguyenvan là Tung Clarkser, [BCOLOR=#ffffff](thằng này chuyên cò, ko có cửa hàng chỉ chạy vòng vòng lừa mấy bác ko rành)[/BCOLOR]
Lamido
Tung Clarkser
oem_wheel,
khanhnguyenstore,
TRUNGTHUAN_SALON,
botunglinh,
skyphone,
hieup9mt1993,

là chung 1 lò bên với nhau cả đấy các bác
các bác có xem thì cẩn thận nha

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
Bm nó cái tụi này. Em cảm ơn bác cảnh báo. Em sẽ xác thực thông tin này xem có đúng như bác nói ko, nếu đúng em tẩy chai bọn này.
Đểu.

Tập Lái
13/7/14
25
3
8
43
Người Việt Nam là vậy,những gì họ không làm được thì họ bêu rêu người khác mà thôi.Mình không biện minh,mình có thể bao hàng với các bạn,mâm nào tình trạng như thế nào thì chúng tôi sẽ nói với khách hàng như thế đấy,Uy Tín là hàng đầu dó là điều chúng tôi phải làm trong việc kinh doanh của chúng tôi.Các ban có thể qua cửa hàng của chúng xem mâm của chúng tôi và xem có đúng như những gì bạn ở trên nói có đúng không?các bạn có thể search cái giá trên eBay or google Xem Chung toi bán vói giá tren troi duoi dat nhu ban o tren noi Khong?Thanks for your interested!Cheers!!!!

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Không thấy vấn đề gì với các mâm trong ảnh trên.

Tập Lái
13/7/14
25
3
8
43
Cẩn thận khi xem mâm bên Q6

Chúng tôi đang ship về bộ Ferrari 458 20" này,các bạn có muốn qua cửa hàng chúng tôi xem thử khi hàng đã về Việt Nam không?xem bạn ở trên nói có đúng như những gì bạn ấy nói không?Thanks for looking!

Tập Lái
3/3/14
37
4
8
48
Xác nhận là 1 số mâm trong hình trên đã có dấu hiệu chỉnh sửa, giá cả ở vn mà bác so sánh với trên ebay thì khập khiễng quá...

• Like
Reactions: nguyenlongkt