Hạng B2
14/11/12
372
8
18
HCM
huuxuanauto.com
Bay lên trên mọi người rồi nhẹ nhàng lại bay lên
Theo nụ cười rạng ngời bay lên cao, bay lên cao như cồn cào
Oh Oh Oh Oh Oh Oh oh...Oh Oh oh
Quay quay xa về gần rồi vội vàng lại quay quay
Thêm một lần cuộc đời như lâng lâng
Như lâng lâng không ngại ngần
Oh Oh Oh Oh Oh Oh oh...Oh Oh oh
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Tập Lái
31/5/07
47
2
8
Ray ổn về mọi thứ, từ hồi mua bên Hữu Xuân về chỉ có bị hư mỗi cái đèn, ko có đèn zin để thay. Mắt trắng xanh giờ phải chuyển sang vàng. Chừng nào bác Toi.NguyenLong có dư bóng đèn zin nào cho em xin với nhé. Em nó mới đi Đà Lạt về đợt lễ vừa rồi chạy rất ok, đèo dốc hốt hết ( hơi đuối chắc do chở 5 người bự con) Ổ voi ở Đèo Tà Pứ và chân đèo Bảo Lộc em nó cũng ko bị cạ gầm ^^. Chúc bác chủ mau mau có xe

Hạng B2
14/11/12
372
8
18
HCM
huuxuanauto.com
ŨA MẮT CON NÀO XANH BÁC.EM HONG LẼ BÁC CHƠI BONG XENON.NHIỀU QUÁ EM NHỚ KHÔNG XUỂ.XE CỦA BÁC BÊN XANH BÊN VÀNG NHÌN LÉ LÉ MỚI NGẦU BÁC À!!!!!!
HÔM NÀO VỀ CÓ ĐÈN XANH EM HÚ BÁC CHỨ VỀ GIỜ TOÀN ĐÈN VÀNG THÔI.BÁC TÊN GÌ EM QUÊN MẤT
:D

Tập Lái
31/5/07
47
2
8
TOI.NGUYENLONG nói:
ŨA MẮT CON NÀO XANH BÁC.EM HONG LẼ BÁC CHƠI BONG XENON.NHIỀU QUÁ EM NHỚ KHÔNG XUỂ.XE CỦA BÁC BÊN XANH BÊN VÀNG NHÌN LÉ LÉ MỚI NGẦU BÁC À!!!!!!
HÔM NÀO VỀ CÓ ĐÈN XANH EM HÚ BÁC CHỨ VỀ GIỜ TOÀN ĐÈN VÀNG THÔI.BÁC TÊN GÌ EM QUÊN MẤT
:D
ah, cái đuôi đèn xanh bác ah, bác hay liên lạc với bà cả nhà em, Châu đó bác

Tập Lái
21/11/15
8
0
1
36
Cho e xin phép đào thớt này lên với ạh
Tình hình là e cũng đang tìm 1 bé Ray cho bà cả, các bác có bít ai bán chỉ giúp e với nha
Cảm tạ các bác trước :D

Tập Lái
21/11/15
8
0
1
36
Bác có bít ai bán thì giới thiệu e với nha, mấy e nhập lướt chưa ra biển thì e lại k đú nổi ><