Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:D 8h tối thứ 7 vừa rùi em chở Gấu + F1 làm phát Vũng Sình chơi. Đã đọc được cảnh báo của các bác về đoạn Cao tốc này nên em chạy đúng tốc độ lém. Đoạn vào từ phía Sài Gòn thì oke, ra tới đoạn cuối Long Thành thì găp chốt 3 CSGT (em xin phép chưa dám nói là xxx). Đi trước em là 2 xe biển số 51, còn Vợ 2 em là 61, 1 chú CSGT bước ra ngoắc đèn cả 3 xe vào. Lạ 1 điều là sao khi thấy biển số 51 thì chú ấy cho 2 xe kia đi tuốt, còn Vợ 2 em thì ưu ái được chú ấy chuẩn bị đưa lên giường "quất". Diến biến:
1. CSGT trẻ: Sau màn chào cờ quy định. Đề nghị anh đưa xem giấy tờ
2. Em: Cả ngày đi làm mệt, tối 8h buồn ngủ nên không thèm chào. Giấy tờ em cả vali đầy đủ đây, nhưng anh cho hỏi là bị phạt lỗi gì hay là kiểm tra hành chính.
3. CSGT trẻ: Xe anh chạy quá tốc độ trên đường CT, cụ thể 58/50 km/h.
4. Em: Ngẫm nghĩ lại chạy từ đầu đường tới cuối đường tuân thủ nghiêm ngặt mà, làm gì có vụ quá tốc độ. Em nói đề nghị anh cho xem hình chụp bắn tốc độ, nếu xe em lỗi thì em sẽ đóng phạt.
5. CSGT trẻ: Không có hình, chỉ có người báo là xe anh quá tốc độ. Em hỏi đoạn nào, anh ý nói đoạn gần vào trạm thu phí (em nhớ không lầm hình như trạm thu phí nó vẫn còn thuộc địa phận TP.HCM phải không các bác).
6. Em hỏi các anh bắn tốc độ bằng MẮT ah. Nếu có hình thì đóng phạt, không thì thôi (đang mắc toalét mà chú này dây dưa mãi).
7. Chú CSGT trẻ ấp úng pó miệng, liền chạy cầu cứu xxx già. Chú già ấy hùng hổ đề nghị anh đưa giấy tờ lập biên bản đóng phạt.
8. Tới đây là em biết "đểu" rùi, liền lấy cái cục gạnh ra bật ghi âm lên: Xin hỏi đồng chí abc (nhìn bảng tên trắng đọc luôn) là kiểm tra hành chính xong là trả lại giấy tờ phải không. Còn nếu anh không có hình mà giữ giấy lập bb thì tôi sẽ ghi ý kiến vào và đi Vũng Tàu chơi lần nữa đóng phạt.
9. XXX già: bla bla bla. Em nổi khùng (do mắc toalét quá): Bây giờ có hình thì đóng tiền, không thì thôi. Lập biên bản thì lập, tôi ghi ý kiến và đi đóng tiền.
10. xxx nhìn em với đôi mắt hình viên đạn, xong trả lại giấy tờ và kèm theo 1 câu chữa thẹn: " Tôi trả anh giấy đây, nhưng sẽ lập biên bản phạt gửi tới nhà". Em mắc cười quá tính nói thêm câu: anh gửi đi, em boa anh tiền Ship.
Tui nhiên giờ về nhà nghĩ lại không biết chú ấy có gửi biên bản phạt tới nhà không các bác ơi. Help em help em ( em thấy chú ây có đứng hý hoái viêt tên em vào tờ giấy)

Hạng B2
14/10/11
461
9
18
Cao tốc Long Thành làm gì có đoạn nào 50.
Em đi chỉ thấy 40, 60, 80, 100 thôi.

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
tphuocthai nói:
Cao tốc Long Thành làm gì có đoạn nào 50.
Em đi chỉ thấy 40, 60, 80, 100 thôi.
:cool: Thì đó đó, gần vào trạm giảm tốc độ đâu có biển 50. Mà không biết trên tuyến này có gắn camera ghi hình , xong rùi gửi bb về nhà không các bác nhỉ?

Tập Lái
20/3/14
6
0
0
Bác Surio bị thuốc òi. Cao tốc chỉ có số chẵn (40, 60, 80, 100), không có số lẻ (50). Chắc thấy trời tối nên mấy chú xxx định thuốc bác đó. Mà cũng công nhận bác tỉnh dễ sợ. Em bái phục bác đó

Hạng B2
29/4/13
472
735
93
Ho Chi Minh City
Chắc chắn bắn bằng mồm đó bác ạ.

5. CSGT trẻ: Không có hình, chỉ có người báo là xe anh quá tốc độ.

Bác hỏi lại giúp em: Thế tôi nói đêm qua anh giết người, tôi kêu Công An đến bắt anh được không?

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Xxx ĐN cờ hó nhỉ, QL51 ăn không đủ lên cả cao tốc tìm shit. Bó tay.
Xin lỗi các bác em chửi phát cho đã cái mỏ tý

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
HMG nói:
Xxx ĐN cờ hó nhỉ, QL51 ăn không đủ lên cả cao tốc tìm shit. Bó tay.
Xin lỗi các bác em chửi phát cho đã cái mỏ tý
Bác thoải mái
tụi xxx này em càng khoái.
Nhìn kỹ em gái trong avatar của bác không có bận áo ngực nhỉ, đâu ty nhọn hoắc

Hạng B2
24/2/14
368
192
43
Rất ghét cái loại bố láo thế này. Đi đường rất căng thẳng vì sợ bị chơi đểu như thế. Đi cao tốc mà lúc nào mình cũng đi dưới ít nhất 10km so với max cho phép.

Hạng B2
28/3/11
475
7
43
53
túm lại theo luật là mình có quyền yêu cầu xem phim chứ không phải hình nhe các bác. Hình chỉ đưa ra khi mình đi đóng phạt, còn khi mình bị dừng là mình có quyền yêu cầu xem phim luôn