Hạng B1
21/12/10
50
29
18
cảnh báo lỗi vượt xe trong giao lộ của XXX Đồng Nai trên xa lộ
Cảnh báo lỗi vượt xe trong giao lộ của XXX Đồng Nai trên xa lộ Hà Nội đoạn quốc lộ 1A giao với cổng khu công nghiệp Biên Hòa khi chuyển làn đường trong giao lộ (đi từ phía giao quốc lộ 15 về Sài Gòn). Anh em chịu khó qua hẳn giao lộ hãy chuyển làn nhé. Dù tranh cãi khá quyết liệt và cẩn thận giữ chặt giấy tờ nhưng xxx Đồng Nai vẫn kiên quyết đòi bánh mỳ -> kết quả đành bố thí 300 k để đỡ phải tranh cãi việc đảo lane trong giao lộ và đi về cho kịp công việc.
đường link của youtube: https://www.youtube.com/watch?v=vU46Q32eua4&feature=youtu.be

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Bác đưa có 1 cái ảnh và đưa bánh mì thì chả nói lên được điều gì, tung clip full không che thì ae mới đọc được tình huống để biết. :(:(:(

Hạng B1
21/12/10
50
29
18
Bác đưa có 1 cái ảnh và đưa bánh mì thì chả nói lên được điều gì, tung clip full không che thì ae mới đọc được tình huống để biết. :(:(:(
trình có hạn nên không biết đưa clip lên như thế nào nên đành đưa ảnh lên làm ví dụ

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
trình có hạn nên không biết đưa clip lên như thế nào nên đành đưa ảnh lên làm ví dụ
Đưa nên youtube cho anh em coi. Mà giao lộ làm gì có làn nhỉ. Em chưa thấy giao lộ nào có là xe cả

• Like
Reactions: bac 8
Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
View attachment 752486Cảnh báo lỗi vượt xe trong giao lộ của XXX Đồng Nai trên xa lộ Hà Nội đoạn quốc lộ 1A giao với cổng khu công nghiệp Biên Hòa khi đảo làn đường trong giao lộ (đi từ phía giao quốc lộ 15 về Sài Gòn). Anh em chịu khó qua hẳn giao lộ hãy đảo làn nhé. Dù tranh cãi khá quyết liệt và cẩn thận giữ chặt giấy tờ nhưng xxx Đồng Nai vẫn kiên quyết đòi bánh mỳ -> kết quả đành bố thí 300 k để đỡ phải tranh cãi việc đảo lane trong giao lộ và đi về cho kịp công việc.
Chứng minh vượt trong giao lộ cách nào?

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Đưa nên youtube cho anh em coi. Mà giao lộ làm gì có làn nhỉ. Em chưa thấy giao lộ nào có là xe cả
QL51 có đấy bác ạ, tìm lại mấy bài cũ thì có hình đó

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
View attachment 752486Cảnh báo lỗi vượt xe trong giao lộ của XXX Đồng Nai trên xa lộ Hà Nội đoạn quốc lộ 1A giao với cổng khu công nghiệp Biên Hòa khi đảo làn đường trong giao lộ (đi từ phía giao quốc lộ 15 về Sài Gòn). Anh em chịu khó qua hẳn giao lộ hãy đảo làn nhé. Dù tranh cãi khá quyết liệt và cẩn thận giữ chặt giấy tờ nhưng xxx Đồng Nai vẫn kiên quyết đòi bánh mỳ -> kết quả đành bố thí 300 k để đỡ phải tranh cãi việc đảo lane trong giao lộ và đi về cho kịp công việc.
Vụ lỗi vượt xe trong giao lộ xxx cũng hay canh tại ngã 3 Trị An (Q.lộ 1) hướng từ Trảng Bom về Biên Hoà , thường là vào giờ cao điểm hay dồn xe do dừng đèn đỏ, khi đèn chuyển xanh, xe chạy thẳng vào giữa giao lộ, lúc này (đang ở giữa giao lộ) nếu bác nào thấy phía trước dồn xe đông, mà bên cạnh xe mình đang trống (bên trái hoặc bên phải) , bác đánh lái sang bên cạnh để đi (vượt), thì ngay sau khi qua khỏi giao lộ, lập tức sẽ bị xxx vịn lại với thông báo là Lỗi vượt xe trong giao lộ
(lưu ý : đoạn từ Trảng Bom về Biên Hoà được chạy 02 làn)