Tập Lái
1/3/14
5
0
0
Em thường xuyên đi đường XLHN đi làm, trước thì thường thấy xxx xuất hiện lúc 15h đến 17h, đoạn vừa qua nghĩa trang, bầy này đi rất đông tầm 6 đến 8
Hôm nay em không đi làm sáng thứ Bảy thì gặp lúc 8h sáng. Em thì may mắn không bị bắt, nhưng theo em để ý thì 1/2 số xe máy qua đây đều bị ngoắc vào một cách vô lý. Theo một chị bán nước cách đó 50m cho hay, đây là một bầy ăn bẩn, hay bắt đàn bà con gái, học sinh sinh viên, người lao động, những con nai vàng ngơ ngác. Thủ đoạn là bắt xe máy từ đoạn nghĩa trang ra không bật xi nhan, đi xe vào chiều ngược lại và kt giấy tờ. Chị này còn cho hay, bầy xxx này còn thuê hẳn những tay đầu đường xó chợ để chặn phóng viên. Chị này còn khuyến cáo khi đi qua đoạn nghĩa trang thì nên đi tiếp vào đường bên trong để tránh bị bắt.
mình thì may mắn ngày hôm nay nhưng không biết ngày mai có bị dính không. Mình thấy có nhiều bạn sinh viên đi chơi bị dính xxx cũng tội nghiệp. Mình viết bài này để cảnh báo với mọi người, có gì mọi người góp ý thêm giúp. Thank

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
một đàn vàng :D bắt đúng lỗi ko nói, ok, chuyển làn ko xi nhan, lỗi, nhg việc thuê côn đồ chặn pv thì :D

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Bà bán nước đó chuyên lụm tiền dùm mấy ổng vứt mỗi khi gặp đội kiểm tra điều lệnh

• Like
Reactions: milkyqh
Hạng B2
26/9/13
319
36
28
DimiYang nói:
Em thường xuyên đi đường XLHN đi làm, trước thì thường thấy xxx xuất hiện lúc 15h đến 17h, đoạn vừa qua nghĩa trang, bầy này đi rất đông tầm 6 đến 8
Hôm nay em không đi làm sáng thứ Bảy thì gặp lúc 8h sáng. Em thì may mắn không bị bắt, nhưng theo em để ý thì 1/2 số xe máy qua đây đều bị ngoắc vào một cách vô lý. Theo một chị bán nước cách đó 50m cho hay, đây là một bầy ăn bẩn, hay bắt đàn bà con gái, học sinh sinh viên, người lao động, những con nai vàng ngơ ngác. Thủ đoạn là bắt xe máy từ đoạn nghĩa trang ra không bật xi nhan, đi xe vào chiều ngược lại và kt giấy tờ. Chị này còn cho hay, bầy xxx này còn thuê hẳn những tay đầu đường xó chợ để chặn phóng viên. Chị này còn khuyến cáo khi đi qua đoạn nghĩa trang thì nên đi tiếp vào đường bên trong để tránh bị bắt.
mình thì may mắn ngày hôm nay nhưng không biết ngày mai có bị dính không. Mình thấy có nhiều bạn sinh viên đi chơi bị dính xxx cũng tội nghiệp. Mình viết bài này để cảnh báo với mọi người, có gì mọi người góp ý thêm giúp. Thank

Em ủng hộ 2 tay về vấn đề phạt lỗi trên vì người điều khiển giao thông đã vi phạm luật giao thông đường bộ. Và hành vi vi phạm như trên là cực kỳ nguy hiểm khi tham gia giao thông, dễ gây tai nạn, nhất là đi ngược chiều.

Chỉ không ủng hộ mấy bác làm hư xxx khi bị phạt đúng lỗi đó

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Nếu vi phạm luật GTĐB phạt không sai, vấn đề là người vi phạm thích hối lộ tại chỗ còn mấy xxx lại thích lượm tiền tươi nên mới có chuyện để bàn, để đăng lên đây.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
HMG nói:
Nếu vi phạm luật GTĐB phạt không sai, vấn đề là người vi phạm thích hối lộ tại chỗ còn mấy xxx lại thích lượm tiền tươi nên mới có chuyện để bàn, để đăng lên đây.
cả hai khi phạm lỗi đều ko vượt đc bản ngã...tiền.. vấn đề càng có nhiều ng hơn phạm lỗi muốn nộp phạt cho nhà nc, nhg xxx thì chưa tỉnh ra như vậy.

Hạng B2
23/11/13
141
29
28
42
TPHCM
Chỗ này là điểm nóng lâu nay rồi, quan trọng là các Bác đi đúng luật, không tạo cơ hội cho xxx ăn bẩn.

Tập Lái
1/3/14
5
0
0
Em thì chưa biết thực hư ra sao vì chưa bị bắt, nhưng cảm giác có gì không đúng lắm. Hơn một nửa số xe đi cùng em bị bắt không rõ lý do vì sai. Anh nào có kinh nghiệm bị bắt ở đây hoặc đã từng đi ngang qua đây thì chia sẻ kinh nghiệm nhé. Chứ em ngày nào cũng đi làm ngang đây lỡ một ngày đẹp trời bị bắt thì mệt.