Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
Nhà vk em ở ngay đó nên ngày nào em cũng thấy mấy a xxx ngồi trong chuồng c.hó cắt 1 tam giác nhỏ để súng bắn lên bàn và bắn nên ít ai để ý lắm, bắn xog là lên ngã 4 Sông Ray bị hốt liền. Mà đường cho chạy có 50 ah. Đường này đi tắt qua Vũng Tàu nên em thấy xe chạy cũng nhiều lắm và dính xxx hoài nhất là xe tải ạ. Từ Ngã 3 suối cát đi vào là mấy a ngồi bắn ngay km thứ 13 luôn đó ạ. Hôm bữa cũng có 1 bác trên này bị bắn ngay ở cách ngã 4 Sông Ray 1km rồi lên đây post đó các bác.

Tập Lái
9/2/15
21
12
3
29
Đồng Nai thì phải tuân thủ tốc độ thôi mọi người ơi, súng tụi nó nhiều lắm, khắp hang cùng ngõ hẻm nó đều bắn mọi người ơi.
KCN Biên Hòa đi từ ngã 4 vũng tàu về amata đoạn lên dốc đó, tụi nó dựng lá dừa với dù,có bữa ngồi trên xe tải.
Còn đường tránh Biên Hòa mới từ hướng ngã 4 vũng tàu về trảng bom nó bắn ngay đoạn cách cầu ( gần ra ql 1) 300m sau ngax4 nhỏ trước khi lên cầu ,nó ngồi trên cây điều, chỗ này nó bắn liên tục ngày đêm, ban đêm tôi đi chiều ngược lại thấy có xe qua là đèn flash nháy liên tục
Còn nhiều đường khác nữa

Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
riết mấy a CSGT nhà mình toàn leo cây làm tròi chim với núp văn lùm bắn chim trên trời ko ah. còn chỗ này nó dựng lá dừa và cắt một lỗ hình tam giác nguỵ trang các bác ạ. ko để ý là dính liền.

Hạng D
10/4/10
1.353
4.828
113
Đồng Nai thì phải tuân thủ tốc độ thôi mọi người ơi, súng tụi nó nhiều lắm, khắp hang cùng ngõ hẻm nó đều bắn mọi người ơi.
KCN Biên Hòa đi từ ngã 4 vũng tàu về amata đoạn lên dốc đó, tụi nó dựng lá dừa với dù,có bữa ngồi trên xe tải.
Còn đường tránh Biên Hòa mới từ hướng ngã 4 vũng tàu về trảng bom nó bắn ngay đoạn cách cầu ( gần ra ql 1) 300m sau ngax4 nhỏ trước khi lên cầu ,nó ngồi trên cây điều, chỗ này nó bắn liên tục ngày đêm, ban đêm tôi đi chiều ngược lại thấy có xe qua là đèn flash nháy liên tục
Còn nhiều đường khác nữa
đoạn này hôm bữa em đua 100. tới ngã 4 này là chạy bth lại. may mà k có chốt, hú hồn thặc. lúc đó mới 6 giờ chiều

• Like
Reactions: tư bt