Á đù... Nguy hiểm quá! Bác thông minh vui lòng phắn đi cho nước nó trong, Bác cứ lảm nhảm như vầy dễ bị mọi người chứi Định Mệnh bác đó. Cả topic 17 trang có 1 mình bác uống sữa DuMex nên thông minh dễ sợ...
Em nghĩ chúng ta nên ngưng việc "thảo luận" này lại nha 2 bác .
Vì đây là nơi ae OS trao đổi kinh nghiệm và góp ý nhau mà đúng không. Chúng ta nên để nó làm đúng nhiệm vụ, Ai có nói gì không phải thôi thì mình vị tha bỏ qua cho người ta vậy. 2 Bác "thảo luận" với nhau nữa em sợ có chuyện :p

Tập Lái
1/9/13
35
7
8
mặt gai tốt sẽ đc đắp vào vỏ xe khác đó bác, cái nào ko đc nữa thì ngta lấy lớp bố kẽm, số lượng nhỏ khác dùng cho công việc cá nhân.
bác nói sai như vậy người khác hiểu lầm thị trường vn toàn vỏ đắp sao bác ? tốt nhất cái nào mình ko rõ thì ko nên phát biểu.
em úp hình đó lên để các bác hiểu là lốp cũ đa số là phế thải thôi, họ cắt ra như vậy để dễ dồn thanh nguyên khối cho đỡ tốn diện tích, sau đó chở lên các vựa thu mua lốp phế thải trên q12, hóc môn ..v...v..

các vựa này sau khi gom đủ vài chục, vài trăm tấn thì bán lại cho người thu mua bên china. Họ đem về china để nấu ra lấy nguyên liệu...

bác nói sai như vậy người khác hiểu lầm thị trường vn toàn vỏ đắp sao bác ? tốt nhất cái nào mình ko rõ thì ko nên phát biểu.
em úp hình đó lên để các bác hiểu là lốp cũ đa số là phế thải thôi, họ cắt ra như vậy để dễ dồn thanh nguyên khối cho đỡ tốn diện tích, sau đó chở lên các vựa thu mua lốp phế thải trên q12, hóc môn ..v...v..

các vựa này sau khi gom đủ vài chục, vài trăm tấn thì bán lại cho người thu mua bên china. Họ đem về china để nấu ra lấy nguyên liệu...
Em trình bày 1 số công đoạn thui mà, có ... tức là nhiều mục đích sử dụng khác đó.
Sr bác ghi ko rõ ràng

• Like
Reactions: skidaero
Hạng B2
24/8/13
290
468
63
Hư Vô
Tôi có nick tập lái nhưng người thật là thành viên O.S lâu năm.
Tôi dùng nick này để được nói hết những điều mình muốn nói mà không sợ ảnh hưởng.
Tôi không hề liên quan kinh doanh gì hết.
Tôi nói thẳng cho anh biết anh cũng quen tôi nhưng tôi không thích cái kiểu "không vừa lòng là nói xấu" này của chủ thớt. Ảnh hưởng đến doanh nghiệp mà trên thực tế...20 năm qua tôi chỉ vá, thay tất cả các loại bánh xe ở Vạn Lợi và tôi hài lòng "giá cả phải chăng, kỹ thuật tốt, hàng đảm bảo, không cần trả giá"
Trân trọng.
Ừ. Chỉ mấy ông ngu mới tin câu chuyện này. Tôi nói tôi biếtn ông nguabachlong là vì ổng có tới nhà tui nhậu. Nhưng thôi bác ưa hay không ưa chả quan trọng gì mấy.
Thớt này tôi không tin.
Chào bác haiauphisu,

Theo Bác nói thì có vẻ như Bác đã "luống tuổi"...nhưng thiệt là những lời nói trên thường chỉ được thốt lên bởi những "thằng" nhóc anh hùng bàn phím, não ngắn thôi và có phần thiếu văn hoá nữa chứ (chứ không muốn nói là MẤT DẠY)! Nhưng nếu Bác lớn tuổi hơn em thiệt thì cho thằng em "tặng" Bác 2 chữ "hồ đồ" nhé!!!

Gởi Bác vài điều:
- Tội tình gì lên phát biểu phải giấu nick và sợ bị ảnh hưởng khi phát biểu lung tung như vậy? Còn em "Cây ngay không sợ chết đứng" dùng đúng nick và "đưa" nguyên cái mặt cho mọi người coi? Đơn giản vì em nói sự thật và em KHÔNG sợ gì cả!
- Việc bác sử dụng dịch vụ chỗ nào, ủng hộ ai thì kệ cha Bác (xin lỗi vì đây là câu cửa miệng của em), 20 năm hay trăm năm thì cũng thế, muốn lâu dài thì phải có chữ tín. Với cách 'đối xử khách hàng' với em như vậy thì em không tới nữa! Chưa hết, em đã nói rõ là em chỉ muốn chia sẽ cho mọi người cẩn thận, và không hề kêu gọi ai tẩy chay hết! Thích thì Bác cứ đọc từ đầu!
- Bác không thích topic thì xin mời bác ra chỗ khác chơi!

PS: Bác khỏi cần reply, biết đọc và biết suy nghĩ thì ngẫm lại...đừng có "hồ đồ" phát biểu lung tung rồi có 1 ngày thêm 1 "thằng em" khác khinh và dạy đời Bác. Em thì khinh rồi đó! Chào!

Mãi không thấy VL vào phản hồi, cái này đôi khi làm anh em confuse. Sự việc có hay không cũng nói 1 lời vưỡn hơn
Đồng tình bác ! ít nhất cũng phải 1 lời giải đáp chứ. Đầu tư vào rồi thì phải biết uy trì chứ.
Haiz. Cũng may là em chưa bị bác nào phàn nàn về dịch vụ :p

• Like
Reactions: skidaero