Hạng B2
23/7/12
164
64
28
phucminh nói:
Có khùng, muốn tự sát mới băng thẳng từ trong Metro ra các lane kia: vạch liền, các phương tiện kia đang ở tốc độ 80.
không phải vạch liền đâu bác. vạch đứt đó.chạy từ metro ra thì đi từ từ,tới vạch đứt thì mình quẹo trái được.
XXX không bát lỗi được đâu

Hạng B2
23/7/12
164
64
28
thuong_xe_nhu_con nói:
mấy bác đi chi cho cực vậy.
ra cổng Metro, quẹo trái, đi thẳng luôn tới đoạn sau cầu Đen đó rùi chui dưới cầu Sài Gòn rùi về. việc gì phức tạp thế
bác sai rồi.chỗ cầu đen là vạch liền nha. rẽ trái chui dưới cầu SG là dính XXX liền

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Vậy em hỏi bác: từ Metro ra XLHN thì bác có cán vạch liền không?
nhiepbo nói:
phucminh nói:
Có khùng, muốn tự sát mới băng thẳng từ trong Metro ra các lane kia: vạch liền, các phương tiện kia đang ở tốc độ 80.
không phải vạch liền đâu bác. vạch đứt đó.chạy từ metro ra thì đi từ từ,tới vạch đứt thì mình quẹo trái được.
XXX không bát lỗi được đâu

Hạng D
10/12/13
2.505
6.117
113
Định làm thớt mới nhưng thôi, em đi đào mộ 1 xíu, vì tìm mãi chưa thấy bài cập nhật:

Cảnh báo: là đã hết cảnh báo?????

Trích :
từ metro An Phú rẽ phải ra xa lộ Hà Nội để ngược về sài gòn sẽ có 2 cách đi: 1 là quẹo phải theo làn bên trong chung với xe 2b rồi đến đèn xanh đèn đỏ chờ để quẹo trái - 2 là từ metro ra băng thẳng ra làn ngoài (làn 4b), tuy nhiên chổ này có mấy vạch liền nên kg biết có ra được hay không; Tuy nhiên e vừa mới thấy xxx lụm 1 anh 4b băng thẳng qua làn 4b chổ này, như vậy các bác lưu ý nhé: đi làn trong chung với 4b sát con lươn rồi đến chờ đèn quẹo trái nhé
Giờ đi cách 2 theo em cũng ok rồi, vì chiều qua em thấy có nét vẽ vạch đứt, tuy nhiên vạch liền vẫn còn mờ mờ ( ko hiểu sao bác chánh ko xóa mà để lại mờ mờ).

Cách 2 giờ theo em là ko sai nữa, tuy nhiên thật sự thì em thấy theo cách 1 an toàn hơn, đở cắt nguyên con 4B ra làn của 2B, đồng thời lúc phi ra làn ngoài là làn 4B, cũng nguy hiểm quá.
Hôm qua em thấy vạch đứt nên đi thử theo cách 2, mà thấy nguy hiểm vì vậy sau đó em lại đi theo cách 1 thấy vẫn an toàn hơn nhiều ạ. ( sorry, sáng nay em spam 2 bài, vì nhân vụ bị xxx tóm sáng nay). Mod tha em nhá, em ko cố ý:3dcuoi:

Tập Lái
6/11/13
5
24
13
Từ Metro về Thủ Đức đi sao các bác, em thấy lăn tăn quá? Đi theo đường song hành, tới gần chùa quẹo trái ra XLHN được không?

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
đúng rồi bác ạ, tuy nhiên chổ đèn xanh đèn đỏ bên trong làn 2b này kg có vạch dừng đâu nhe bác, mình cố gắng đậu trước đèn để thấy được đèn là ok
Không có vạch dừng cho 2B nhưng mà có nguyên một ô để 2B đứng.
cảnh báo từ metro An Phú ra xa lộ Hà Nội

Hạng C
2/5/13
648
445
63
Nếu đã có vạch liền như Bác Mustafa thì đi cả 2 cách đều được :)

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Chỉ đi theo cách 1 là đúng thôi, đi theo cách 2 lao thẳng ra làn chính thì sẽ lao qua tiểu đảo và vạch liền sẽ bị lượm liền