Hạng B1
24/4/13
76
3
8
TPHCM
www.khobentre.com
Ý em là muốn cho các bác cảnh giác ở tất cả bãi giữ xe, không nên tin bãi nào cả.
Còn bãi xe em bị hôm Chủ nhật rồi là Trung tâm thể thao Q8 bên đường Phạm Hùng. Bãi xe rộng thênh thang, chiều thứ Bảy em vào xe rất đông nhưng em vẫn đậu ở sân trước, sáng CN vào tự nhiên thằng giữ xe nhiệt tình hướng dẫn em chạy thẳng vào sân sau đậu, trong khi sân sau chỉ có đúng 2 chiếc 16 chổ, không có người qua lại, sân trước vẫn còn nhiều chổ đậu.
Ra ngoài rồi em mới phát hiện (vì khi lấy xe ai để ý đến chổ đó), em nghĩ nếu có quay lại để cãi nhau thì cũng không lấy lại đựơc 2 logo, nên đành ngậm đắng nuốt cay đi về luôn.
Sẵn đây cho em hỏi trong trường hợp gửi xe bị mất đồ vặt như vậy thì mình xử lý thế nào với bãi xe à?
Cảm ơn các bác đã quan tâm.

Hạng C
5/7/13
574
15
18
Ý bác chủ tốt thôi,vậy ae nhớ coi xung quanh lúc lấy xe,ra khỏi bải rồi biết mất củng huề,nói k được...

LP
Hạng B2
15/9/09
260
31
28
56
Các Bác có phát hiện thì cũng vô ích vì tụi nó sẽ nói mất trước khi gởi. Chẳng lẽ mỗi lần gởi xe phải làm 1 cái check list với bãi hay sao?...Tết ...Tết...Tết đến rồi các Bác ơi, rất nhiều thành phần đang mài dao chờ vặt lông 4B, từ chuyện nho nhỏ như logo cho đến ăn vạ, ăn...bánh mì...chúng sẽ làm tất.

Hạng B1
24/4/13
76
3
8
TPHCM
www.khobentre.com
LP nói:
Các Bác có phát hiện thì cũng vô ích vì tụi nó sẽ nói mất trước khi gởi. Chẳng lẽ mỗi lần gởi xe phải làm 1 cái check list với bãi hay sao?...Tết ...Tết...Tết đến rồi các Bác ơi, rất nhiều thành phần đang mài dao chờ vặt lông 4B, từ chuyện nho nhỏ như logo cho đến ăn vạ, ăn...bánh mì...chúng sẽ làm tất.
Em cũng nghĩ như bác này nên không quay lại đôi co là gì, mình lấy gì chứng minh là trước khi vào bãi gửi xe mình còn logo. Nếu mình gấu lắm thì may ra được bồi thường chút ít, chứ còn sợ chết như em thì quay lại đó chút càng tức thêm, mất thời gian vô ích.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.259
113
Đậu xanh rau má cái chỗ giữ xe này thật, tầm 2 tháng trước em có gửi ở đây một buổi sáng, đậu sân trước , phải cái thằng giữ xe đội nón kết không bác ?